Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpoki azindua nyimbo yake mpya iitwayo "Mademu"

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Michael Amon, Jul 20, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Msanii wa toka kundi la vichekesho la Original Komedi, Mpoki amedondosha pini lake jipya liitwalo 'Mademu'.

    Wimbo huo ambao unazungumzia tabia za mademu tofauti tofauti kutoakana na sehemu wanazokaa katika siku yake ya kwanza tu umeonekana kuwashika ile kinoma wapenzi wa muziki wa Bongo flava kutokana na vituko vinavyoongelewa na msanii huyu ndani ya wimbo huo.

    Nisikupotezee muda...sikulipi wala hunilipi...wewe unacheka mimi naingiza hela...embu usikilize mwenyewe.

    [video=youtube_share;77BIJtDHinE]http://youtu.be/77BIJtDHinE[/video]
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Young Master hujalala?mziki mzuri ila Mpoki hajui kuimba lol angemuachia barnaba wimbo wote lol:wacko:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ja ja ja ja ja ja mpoki ni kituko aisee
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wimbo mzuri kwasababu ya misemo ama? nafkiri kaamua kuja na stail ya mjomba ila sasa huyu mbona hana utamu ule wa mjomba?
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    sasa ataimaje wakati mziki wenyewe umekaa kicomedy?
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    umeona eee???
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Aaaahhh!!! gfsonwin...umesahau kuwa kitu orijino hata siku moja hakiwezi kupitwa na kitu feki?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. lindz

    lindz Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya na yey ana vipaji vingi siku hizi
    afu yung master una macho mazuri
     
  9. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Dah kweli jama ni og yan ni balaa pin swaf sana @ati dah
    big up kwa be pari...
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mhmmm!!! lindz taratibu mammy!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Great Sinkers lazima mtambue tofauti ya muziki na igizo...iyo kitu uwezi kuiita Wimbo,ilo ni igizo.
     
  12. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mambo kweli.
     
  13. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anachekesha kama alivokusudia....
     
  14. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    kwa muonekano wake ni kuchekesha peke yake ndo kunamfaa mpoki!mtu mweusi na mwili kama kiroba bana!
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaa!!! Muuza Sura bwana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    loooh huko kuongea hata mi maweza!! haimbi huyo!! abda anabwabwaja!! Young_master umeupenda enhhe!??
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Biashara ya nyanya haikamiliki bila tenga!
     
  18. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    napenda sauti ya barnaba ktk wimbo huo, natamani angeimba wote
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Sana tu kwani wewe hujaupenda?
     
Loading...