Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpokeeni mdogo wangu huko Uswiss

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwananyiha, Jul 15, 2011.

  1. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wanajamvi nina mdogo wangu anaenda kusoma masters ughaibuni-Swiss kwa hiyo ndugu zangu Wabongo na East Africa kwa ujumla mlio wenyeji huko naomba mmpokee na kumsaidia mambo mbalimbali ili ajione yupo nyumabani.

    Atakuja huko mwezi September na atakuwa maeneo ya Neushatel.
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    mmmhhhhhh walioko huko wamekusikia
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jina...sura...kabila...tabia...vyote ni muhimu kuwafahamisha watu ili asaidiwe ipasavyo.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Umesahau kitu Muhimu! Jinsia na Umri
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    why do you have to make this so public? whats so special yeye ndo wa kwanza?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo maana baba mchungaji yupo....AHSANTE!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha wivu bana...ndio yeye ni wa kwanza kwao...kwenye ukoo...kijijini....shuleni kwao/chuoni...ofisini....na pia TANZANIA.Sidhani kama kuna ubaya akimtafutia mdogo wake wenyeji sehemu ambayo hakuwahi kufika kabla...
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    LOL...mchungaji taratibu bana...ha hhhha...'Schengen Visa' inafanya kazi kote huko.
     
  9. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kabila la nini mkuu?
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mbu watu wanataka Jinsia na Kabila ili wajue pa kuingilia sasa wewe hujagundua
    Afu baba Mchungaji nina wasi wasi nae hao kondoo wake watakuwa washapotea
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    hilo limenishangaza hata mimi....btw....lini Yaeda, nyanyi wamenona sana ndo msimu wao....uje nikuwindie hata tuwili twa supu
     
  12. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye si wa kwanza. Inapendeza unapokwenda sehemu ukawa na wenyeji, na ingekuwa yeye ni wa kwanza basi uzi huu isingekuwa na maana kwa sababu ingekuwa sawa na kuomba jamvi msibani.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si nijue....kama silipendi kabila lake simpokei!!
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    akiwa wa kabila langu je? lol...!
     
  15. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me miaka 30. Jamani lakini mujue issue ni serious
     
  16. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante. Kama unamfahamu hata mmoja nitashukru
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    hahahaha Lizzy nimekufaham, ila mi kweli nina WIVU, na mtu mmoja tu hapa AshaDii..
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio miaka yako...miaka ya mdogo!!
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Mwananyiha umefanya vyema sana kuuweka unyuzi huu...uenyeji unasaidia sana ugenini.... miezi mitatu ya kwanza home sickness mnaweza shtukia kijana karudi Bongo. Tanzania Associations zimetapakaa kila mahala...

    Tanzania Association in Switzerland chungulia hapo kwanza mjue pa kuanzia japo naamini utapata pm mbili tatu pia.
     
  20. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kabila ni mtanzania. Atakae kuwa tayari kumpokea wataongea zaidi. Ingawa jaribuni kukumbuka msamaria mwema alimsaidia mtu ambae si wa kabila lake.
     
Loading...