Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MPOGORO in a full Effect Mood Now!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mpogoro, Jul 3, 2009.

  1. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wandugu wenye uchungu na "nji" hii...yaani mambo yamekuwa mengi sana hapa mjini ila nimekuwa nikisoma sana daily ma-updates yanayotumwa straight kwenye e-mail yangu lakini mchango wangu umekuwa hafifu sana.

    Reminder ya Admin hivi karibuni imenishtua kidogo na nimeamua kuanza kufanya kazi kuweka ma-contribution yaani haitoshi tu kuwa member nafikiri inatupasa kuwa Proactive...ama sio?

    Tuko pamoja...tegemea mchango mzito toka kwa kija wa kipogoro mjukuu wa ................... (mzee wa BOT).............ila mimi si mzee wa nyekundu jamani!
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ha!ha!ha!ha!....karibu sana mjukuu wa mzee wa Mahenge......!
     
  3. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Karibu sana ndani ya JF. Where We Dare to Talk Openly.
     
  4. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwana mpotevu karibu nyumbani tena.na kuita mwana mpotevu kwa sababu uliondoka nyumbani bila kuaga,na ukawa huna tabia ya kujakusalimia ndugu zako,na kujua tunaendelea je hadi umepokea vitisho ktoka kwa Dingi.karibu sana mjukuu wa ********
     
Loading...