Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpira wa Tanzania na mwendo wa kusuasua, tatizo ni uongozi?

Discussion in 'Sports' started by Ray2012, Apr 7, 2012.

  1. R

    Ray2012 JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majumuhisho ya mijadala yetu katika forums mbalimbali juu ya mwendo wa kusuasua kwa maendeleo ya soka nchini ni udhaifu kt uongozi wa vilabu na siasa, naombeni mawazo yenu wakuu
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona Simba iko poa tu? Labda useme maendeleo ya soka la Yanga na Stars, sio la Bongo
     
Loading...