Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpinzani wa Prof Mwakyusa - RUNGWE aachiwa!..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tenende, Aug 23, 2012.

  1. t

    tenende JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aliyekuwa Mgombea Ubunge wa jimbo la RUNGWE MAGHARIBI na mpinzani mkuu wa Prof Mwakyusa kwa tiketi ya CHADEMA, NDG YUSUFU ASUKILE, hatimaye yuko nje!..

    Mgombea huyu aliwekewa pingamizi na Mwakyusa kwa madai kuwa ni mwanajeshi, na kumfanya afanye kazi ya kuwanadi madiwani wake, muda wote wa kampeni 2010.

    Yusufu mwenyewe anasema aliacha jeshi kabla ya kujiunga na chuo, miaka mitatu kabla ya mwaka 2010 kwa kufuata taratibu zote.

    Wiki chache baada ya kuuawa DIWANI wa kata ya Kiwira na mwenyekiti wa CCM RUNGWE, ndg MWANKENJA, YUSUFU aliwekwa ndani akiunganishwa na watuhumiwa wa mauaji hayo.

    Mwaka 2011 hadi agosti 2012 amekuwa akisota ndani mpaka juzi alipotoka.Taarifa za ndani - ccm zinasema lengo lilikuwa kumzuia YUSUFU asifanikiwe kumbana Mwakyusa mahakamani kutokana na kupita bila kupingwa katika uchaguzi mkuu uliopita.

    HUU UBABE WA CCM KUBAMBIKIZIA KESI na KUWAWEKEA MAPINGAMIZI YA KIBABE KATIKA UCHAGUZI UTAISHA LINI?. NI LINI JAMAA hawa wataacha kuonea wanyonge?.
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kama ametoka, imaana wameona hausiki, mpe pole.
     
  3. F

    Fidelis big Senior Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana kamanda waukweli hayo ni majaribu moja wapo ya kukukomaza kisiasa, 2015 Rungwe yako kijana wetu.
    Na ikibidi tafuta ushauri wa kisiasa kwa Prof. Safari na Lisu ili kama kuna uwezekano wa kwenda mahakamani.
    Huu mziki wa haraki YUSUPH aliuanza tukiwa chuo cha IAA na naimani hata rudi nyuma, Peeooplees pooower!
     
  4. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo nyuma yako mkuu komaaaa!!!
     
  5. a

    afwe JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    siasa za Tanzania ni ngumu sana! Yaani madaraka yanafanya mtu amtumbukize mtu kwenye matatizo makubwa kama kesi ya mauaji!
     
  6. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo yote mwisho wake ni 2015
     
  7. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM mwisho wao 2015 watake wasitake. "Nguvu Tunayo.... Ari Tunayo na Sababu Tunayo" ya kuwaondoa madarakani.
     
  8. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hadi maprofesa nao wanacheza rafu?
     
  9. T

    TATOO Senior Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo nnyuma yake mbona gerezani haukuingia kukaa naye hapo nyuma yake??
     
  10. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu akuna kiongozi wa ukweli asie kuwa na historia angalia mandela aliwekwa ndani mkuu haya yote yatakwisha 2015

    nimesikitika mpaka mbege yote imekata kichwani
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Katiba ingelikuwa inaruhusu presidential by election mbona 2015 mbali?
     
  12. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    kama kuna mtu aliuawa lazima suspect wakamatwe awe ccm or chadema...hiyo sio siasa
     
  13. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Natamani hata lile gonjwa limlipue huyu mnafiki mwandosya!
    Pole sana kamanda Yusuph usi hofu
    2015 sio mbali huyu mgonjwa nina uhakika hata kuwa na afya ya kukimbizana na wewe!...
     
  14. D

    Dawa ya Mjinga JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Kama ni kweli prof kahusika na njama hizo chafu basi si ajabu kuwa kuugua kwake prof hakuna mkono wa mwanadamu bali Mungu. Hakurogwa wala kuwekewa simu. Kajiumiza mwenyewe kwa matendo yake. Mungu hamfichi mnafiki na dhalimu!
     
  15. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Natamani hata lile gonjwa limlipue huyu mnafiki mwandosya!
    Pole sana kamanda Yusuph usi hofu
    2015 sio mbali huyu mgonjwa nina uhakika hata kuwa na afya ya kukimbizana na wewe!...
     
  16. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    wee nawe sijui upo bar au ndio kudandia gari kwa mbele? thread inasema mpinzani wa prof mwakyusa kaachiwa huru, sasa mambo ya mwandosya yanatoka wapi? au ni wewe ulimpa sumu?
     
  17. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yusufu namkubali sana toka enzi za mbeso pale iaa,. Daa mi najitolea kungana nae kwenye kampeni 2015,. Karibu mtaa yusufu nafikiri sasa utakua kamanda wa ukweli
     
  18. d

    dfre Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hao ndo magamba
     
  19. S

    Sipendi Ubepari JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi yalinikuta kama hayo 2005 tena ngazi ya udiwani ktk Wilaya ya Mbarali. CCM ni zaidi ya GUANTANAMO BAY TORTURING CHAMBER ya wapinzani wake
     
  20. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,636
    Likes Received: 990
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada ni MWONGO NA MNAFIKI.
    Na Mungu si Asamani, kikombe cha mautimlichomnyesha marehemu John Mwankenja hakika hamtakikwepa.
    Tumesikia vifijo vyenu katka kusherekea "kushinda" tuhuma za mauaji ya John.
    Mtadanganya mahakama lakini si wananchi.
     
Loading...