Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpinzani wa Obama nae aficha fedha zake Uswiss

Discussion in 'International Forum' started by TUMBIRI, Sep 1, 2012.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanabodi na Moderators heshima mbele,
    Wakati harakati za uchaguzi Mkuu nchini marekani zikiendelea, Mpinzani mkubwa wa Barack Obama, Bwana Mitt Romny anakabiliwa na tuhuma nzito kama tuhuma zinazowakabili baadhi ya Viongozi waandamizi wa CCM za kuhifadhi kiasi kikubwa cha fedha nchini Uswiss. Pia anatuhumiwa kumiliki vituo vya mafuta ambavyo amevipata kwa njia ya mashaka.

    Taarifa hizi zimebandikwa kwenye website ya
    Barack Obama inayoratibu kampeni nchini humo hivi sasa. Baadhi ya tuhuma anazokabiliwa nazo ni kama ifuatavyo:-




    Kwa tuhuma hizi ni wazi kabisa chama cha Republican cha Bwana Romney hakina tofauti na Chama cheti kinachotawala, CCM kwa sababu wanachama wao wana hulka zinazofanana.

    Source:-

    [SUP]1 [/SUP]Barack Obama

    [SUP]2[/SUP] Barack Obama

    TUMBIRI (PhD, HULL Univeristy - HULL City),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  2. m

    msaragambo Senior Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh kazi ipo....
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ngoja aje hapa Mami Nyani Ngabu akushambulie kama Nyau kamuona Panya.....
     
  4. eumb

    eumb Senior Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What a crack!!
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ana akiba ya USD 200,000,000 mali yake yeye mwenyewe kwa mujibu wa BBC jana
     
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duh!kumbe mlikuwa hamjapata taarifa?hili ni mojawapo ya mambo yatakayo mcost Romney,yote wanasema kwanini azifiche huko uswisi?watu wa Obama wame capitalize kwenye hilo kwasababu wenye kuweka fedha huko wanajulikana ni some dirty hands na corrupt figures ie madikteta na matajiri wakwepa kodi.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaa kwanza mwandishi mwenyewe ni Stephanie Cutter...former campaign spokeswoman wa the haughty John Kerry.

    Hiyo bi dada hana credibility yoyote.

    Halafu, kila kitu walichomrushia Romney hakuna hata kimoja kilicho stick

    Majuzi hapa walitaka kumlink na yule senatorial candidate wa Missouri lakini sasa hiyo habari ishakuwa history na kwa mujibu wa poll moja niliyoiona jana inasema kuwa asilimia 77 ya wana Missouri wameshamsamehe huyo jamaa.

    Team Obama wapo kwenye panic mode. Hawataki kabisa kudebate mambo ya uchumi. Wako radhi wamshikie bango Romney kuhusu pesa zake na distractions nyingine kama huyo Akin.

    Democrats wameshikwa pabaya.

    They gonna put y'all back in chains.

    NB: Halafu Romney hajaficha pesa zake huko kwa sababu hakuna kilicho unlawful alichokifanya. Na pia sio unlawful kuwa na Swiss accounts. So what's the big deal?
     
  8. G12

    G12 Senior Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha!
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Romney kwa hili kashikwa vibaya na hawezi kutoka.

    Utasema nani kasema au kaandika ila wengi wanalijadili hili.

    Angalia hii Video na yenyewe nafikiri itakuwa imeandaliwa na Obama team.

    Bashir: What Mitt Romney
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yaani kaka kama ulikuwa kwenye kichwa changu, the moment i saw the title nikamfikiria Nyani Ngabu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Bwa ha ha ha....Martin Bashir ni commentator wa MESSNBC ambao ni propaganda wing ya team Obama.

    Hiyo stesheni inashika namba za mwisho mwisho katika tv ratings. Maana yake ni watu wachache sana wanaoitazama.

    Zaidi ya hao kina Bashir, Rachel Maddow, Chris Matthew na Al Sharpton....kwa wengine limeshakuwa a thing of the past.

    Hata mainstream media ya Marekani kwa ujumla wake hawaizungumzii tena.

    This year's main election issue is the economy and not Mitt Romney's tax returns.
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Sister Kaunga, huyu Mami Ng'wana Ngabu anatuangusha wakati mwingine.

    Ila sitashangaa kama atakuwa ni MNYANTUNZU maana Wanyantuzu (Bariadi, Shinyanga) huwa wakorofi kiaina.

    Wanapenda kujifanya SAMAKI kwa sana kwa kwenda kinyume na mkondo wa maji :)

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Nyinyi mnamuunga mkono Obama kwa sababu baba yake ni mweusi.
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Pamoja na kwamba mimi siyo mshabiki wa Romney lakini inabidi tuelimishane kidogo.

    Kuna tofauti kubwa kati ya jinsi Romney anavyoshutumiwa kuficha pesa Uswisi na jinsi viongozi wetu wanavyoshutumiwa.

    Romney anashutumiwa kukwepa kodi kwa sababu ukiwa na offshore account huzilipii pesa kodi kama ambavyo pesa hizo zingekuwa bank ya Marekani. Kosa hapa ni kukwepa kodi.

    Viongozi wetu wanashutumiwa kuiba pesa za umma na kuzificha Uswisi. Hapa kuna makosa mawili, wizi na kukwepa kodi, lakini kosa kubwa zaidi ni wizi.

    Oneni tofauti kati ya pesa za wizi na pesa zilizochumwa kihalali.

    Ifahamike kuwa kukwepa kodi kuko kwa aina nyingi na kwingine kunakubalika kisheria. Hakuna wizi unaokubalika kisheria.
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ok, Bloomberg nayo ni watu gani?

    [h=1]Romney Tax Returns Show Strategy For Moving Money To Kids[/h]Republican presidential candidate Mitt Romney and his wife, Ann, have used sophisticated estate- planning techniques for more than a decade to minimize taxes and amass at least $100 million for their family outside of their estate.......

    Romney Tax Returns Show Strategy for Moving Money to Kids - Bloomberg
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Bloomberg siyo solid conservative huyo. Kwanza haeleweki.
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Njomba hilo tunalijua. Ndiyo maana Denmark hadi leo wanashauriana na Wazee wa MELI KUBWA za mizigo duniani MAERSK & LLOYD kuwa mwaka huu alipe kodi kiasi gani. Wanaogopa kuwa wakiwaudhi, watahamishia HQ yao huko North au South Pole na ikibidi hata mwezini ambako hawatalipa kodi. Hapo bado hujagusa visiwa vya watunza hela Chafu.

    Sasa wewe unataka kuwa Rais wa Marekani na pesa zako zipo jengo moja na Mafia wa Columbia, CCM Team, Moboutou family, Bongo Family, Russian Mafia, na wachafu wengine wengi? Pia unajua kuwa kupeleka kazi na pesa nje, unaliuwa taifa lako mwenyewe.

    Angalia walivyomwijia juu jamaa wa POLO kwa kushonea suti za OLYMPIC huko China kwa team ya USA.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    Hata Morning Joe sio mainstream?
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hahahaaa, Mami kwa hili la Bloomberg mtu hatoki. Haya sema ni MEDIA gani unaiamini nikuletee habari hii kutoka kwao.

    Kwanza haeleweki, tells all. Weekeend Mami imekolea, ngoja niwahi Visungura uchochorni :)

    Usiku ni mwendo wa Nyama Choma. Wanyaturu wanaimba "Pembi mora tumle Sungura, pembi mora tumle Wamanyanga".
     
  20. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Obama naye ni mchovu vile vile si Romney peke yake. Ukiangalia uraisi wa Obama utaona kwamba ameikanya kanyaga ile katiba ya Marekani. Kafanya mengi tuu ambayo amekiuka katiba ya Marekani. Ameivamia Libya bila ya bunge kuhalalisha, ameandika executive orders(amri za raisi) kibao ambazo zinakiuka katiba. Yaani anatawala kidikteta kidkteta tuu. Huyu Romney naye ni mchovu mwingine maana anataka kuendeleza empire ya marekani (vita kila kona ya dunia) lakini hataki kuilipia yaani anakwepa kodi.
     
Loading...