Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpiganaji Mazee Rajab wa Cuf hatunae tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amanibaraka, Feb 13, 2011.

  1. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpiganaji na kada mahiri wa Chama cha Wananchi Cuf amefariki dunia usiku wa kuamkia leo, habari zilizothibitishwa zinaeleza. Miongoni mwa nyadhifa alizowahi kushika, Mazee amewahi kuwa naibu mkurugenzi katika Kurugenzi ya vijana na Ulinzi. Pia amewahi kugombea Ubunge katika jimbo la Tunduru mara tatu huku akishindwa na wapinzani wake wa CCM kwa kura chache na kwa kupitia mizengwe ya kila aina.
    Alipoteza nafasi yake ya Unaibu Mkurugenzi katika mabadiliko ya juzi juzi ambapo Cuf iliamua kupunguza kurugenzi zake.
    Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi
    AMEEN
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Eeh Mola wetu, tunakuomba uilaze pema peponi roho ya marehemu huyo.
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    rip Rajabu
     
  4. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Rip
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Inna lilaah wainna ilayh raajiun
     
  6. J

    JokaKuu Platinum Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    r.i.p Rajab
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mungu akulaze mahala pema peponi
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi Amin.
     
  9. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    R.I.P Mzee Rajab. Umetuachia vijana moyo wa ujasiri na uthubutu wa kupambana na ccm licha ya kuchakachuliwa mara tatu.
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Innalillah wainailaih rajiuun.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ARIP mpiganaji... I hope ulikua member wa JF
     
  12. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mungu amlaze mahali pema rajabu,alikuwa mtu wa watu,nimehudhuria kampeni zake alikuwa makini na mcheshi,Mungu alitoa na ametwaa jina lake lihimidiwa,
     
  13. l

    limited JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    rest in piece
     
  14. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    may his soul rest in eternal peace
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    RIP man, naomba uwasalimu wale makamanda waliopigwa risasi na polisi kule arusha, wale wa Pemba, na mbarali. Wape pole sana. Waambie sisi tunaendeleza mapambano.

    Pia naomba uwapongeze wale makamanda wa Misri na Tunisia. Wambie kama siyo vifo vyao pengine nchi zao zisingekombolewa.

    Mwambie babu yetu, Nyerere, kwamba tunammisi sana, sana tu. Mwambie tunamshukuru sana kuwaondoa wakoloni weupe, na sasa tunakusanya nguvu kuwaondoa hawa weusi waliomsaliti.

    Na wewe mwenyewe mzee wangu jiunge na chama kipya cha Nyerere. Achana na hao warembo ambao wakikonyezwa kidogo tu tayari. Lakini wapeni vijana madaraka

    basi mkae salama huko mzee wangu. Ukipata tetesi kuhusu mipango ya sir god kunihamishia huko please nitonye ili niwaage wana JF. Nitakupooza kidogo ntakapofika huko.

    Amen
     
  16. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mola ailaze mahala pema roho ya mwenzetu marehemu Mazee Rajab.Mola amempenda zaidi yetu Amina
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Inna lillahi wainna ilahyi raajiun
     
  18. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Msiba huu ni wetu sote wapambanaji,Mungu ailaze Roho ya marehemu mahali pema peponi.
     
  19. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Bad new, rest in peace hope 2 c u again
     
  20. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    RIP Rajab
     
Loading...