‘Mpiganaji‘ Bishop Kakobe

Discussion in 'Celebrities Forum' started by The Dude, Dec 28, 2011.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Uko wapi Bishop? Umekuwa kimya sana,Vipindi vyako ya tv hatuvioni tena what‘s up?

    What happened kuhusu bifu lako na mzee wa upako na Rwakatare?Tumemis vijembe vyenu LIVE.

    Zamani ungekuwa ushatoa kauli kuhusu mgombea binafsi,katiba mpya,mahakama ya kadhi,mafuriko n.k lakini sasa uko kimyaaah! Sanasana tunamsikia mzee wa upako tu akizungumza mambo yasiyoelewaka kuhusu shivji,katiba,jairo na JK..UKO WAPI?
    What happened to you?Have you been silenced?Is it true that you‘ve blocked umeme and you‘re the cause of all our misfortunes just because Ngeleja built heavy power lines across your church?
    What is going on kuhusu ile kesi ulofunguliwa na former pastors wa kanisani kwako?What is the real story behind it?
    I miss you bishop,there is something about you kinanifanya nifikire you‘re my hero,but there is also something making me think otherwise..
     
  2. deejo

    deejo Senior Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anajiandaa na kuhamia kwenye founadtion yake aliyoianzisha Boston - Marekanin
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,329
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kimya kingi kina mshindo....!
     
  4. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ni kweli?Inaitwaje?
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 8,797
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Mhh ... Kweli mkuu ..?

    Sent from my HTC Incredible S using Tapatalk
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 6,947
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    anajiandaa kuja kivingine so bado anafikiria atoke vipi
     
  7. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Hajarudi safari yake ya NIGERIA
     
  8. T

    Timotheo Senior Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe tuthibitishie hapa kwamba Askofu Kakobe "Anajiandaa" kuhamia Boston. Umejuaje? Na ni maandalizi gani anafanya ya kuhamia Boston? Na anapohamia huko Kanisa la Mwenge anamwachia nani? Kumbuka hili ni jukwaa la Great Thinkers na siyo Narrow Minded. Kwa hiyo tuthibitishie hapa. Otherwise, eidha una 'bifu' na Askofu Kakobe au unashabikia usiyoyajua. Kama hujui bora uulize
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,754
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    mh! Kiukweli sipendi kusikiliza stor zk, KWAHERINI
     
  10. raybse

    raybse JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule ni mtumishi wa Mungu!! Tujitaidi kuacha dhiaka!! Kama una taarifa ni vizuri kukaa kimya wakati mwingine!!
     
  11. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    nenda pale mwenge, karibu na mlimani city. kila j2 huwa anapanda madhabahuni labda utapata matamko. afu ujue kakobe ni next level. huzungumza panapohitajika, by da way mengi yanayotokea leo alishayasema. mf katiba alimpa wito kikwete angalau hilo afanye ili wananchi wamkumbuke kama mengine yamemshinda. hilo alisema kwenye mkesha wa mwaka juzi kuingia mwaka 2011. sasa kama serikari yenu sikivu mtajaza. mwache he is after a world now.
     
  12. ATUGLORY

    ATUGLORY JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  13. U

    UZEE MVI JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  14. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 3,710
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    He is my hello too!! Ni Bishop ambaye kwa sasa nimeamini ni mtumishi wa Mungu. KUMBUKA KUHUSU ALIVYOMKEMEA BABU WA LOLIONDO, watu walimkejeli wakiwepo viongozi wa dini wenzake leo huyo Babu yupo wapi??
    Ukimya wake UNAMSHINDO TUSUBIRI KWAKWELI!
     
  15. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 3,710
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    No research no right to speak.
     
  16. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 3,710
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    and you, you are my helloo.
     
  17. K

    Kalulu Metusela Senior Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekimbilia Congo na hela ya kanisa... Tetezi nilizozipata ni kwamba kanisa limefungwa., mtu ajitokee j2 akathibitishe Kama ts tru maana wengine Tupo mbali
     
  18. p

    pilu JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umesema uko mbali sasa hayo ulosema umepatawapi mmbea na mnafiki wewe!
     
  19. p

    pilu JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani alikuaga lini kua anaenda huko nigeria?
     
  20. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Wow,didn‘t know i was someone‘s hero thnx,how?
     
  21. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #21
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hasira hivi yakhe,,, nawe ndo mmojawapo wa wale wanaohesabu zile sadaka nini?........
     
  22. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #22
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,190
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Bishop Z is God's Overseer of FGBF!!!! Huduma ambayo haina mzaha na masihara ya kucheza cheza na dunia kwa kigezo cha FASHENI!!! MABRAZAMEN na MASISTA DU hawapawezi pale, maana si sehemu ya kutafutia ma-boyfriend BALI NYUMBA YA IBADA
     
  23. T

    Timotheo Senior Member

    #23
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni hasira, basi, kwa kuwa najua ni uongo, ndiyo sababu naukasirikia uzushi wake huyo anayesema Askofu Kakobe anajiandaa kuhamia kwenye tawi lake Boston..... anadanganya watu, na wale wasiofanya utafiti ni rahisi kuamini kama walivyodanganywa kwamba Kakobe anatumia uchawi wa Nigeria wakaamini kwa miaka mingi. swala la kuhesabu sadaka hapo linaingiaje? Nawe kwa majibu yako pia unaonekana una tatizo! Una kijicho na sadaka za Kanisani kwa Kakobe! lol!
     
  24. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #24
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni swali tu msee mbona wang`aka hivyo......
     
  25. T

    TUMY JF-Expert Member

    #25
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo kweli imelaaniwa mtu akitulia wanaanza maneno, akiongea wanaanza kumnyooshea vidole, nyie endeleeni kupiga kelele kwani hakuna asiyejua tabia za mtu aliyekosa jambo la kuzungumza.
     
  26. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #26
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    hello na hero ni maneno mawili yenye maana tofauti kabisa.
     

Share This Page