Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mpigaji, bujibuji, popobawa, mchwechele, jimbi na wengine kaeni chonjo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Jan 14, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    wale viumbe wanao jiuza usiku wamegundua style mpya. baada ya wateja wao kuwakimbia mala kwa mala, sasa hivi wameamua kuwaajiri wamasai. kama unashindwa kulipa wamasai wanakushughulikia kwa kupigwa viboko. so wale wateja wa kule hakikisha unaenda na change kabisa la sivyo kesho yake watu watakushangaa ulivyo na ngeu mwili mzima. kuna jamaa wawili wameshughulikiwa juzi na jana. ni hayo tu washikaji. Mia
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    usiniambie mzee wa mia
     
  4. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanx kwa info.Mx
     
  5. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wenye ndoa zetu walaaa, hayatuhusu
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mzee wa jiti, umejuaje washikaji hao juu ni wateja? Pili kwa nini na wewe tusiamini ni mteja?
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    haki ya Mungu. jamaa wamechachamaa kweli yaani ni noumer. Mia
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    jana nilipita pale maeneo niakuta jamaa anakong'otwa. kisa kachoma but kakosa hela ya kulipa. Mia
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Yeah nimesikia kwenye uchambuzi wa magazeti ni madada poa wa temeke Sudan
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    inahusu sana mkuu. kwani wewe huwa hubadilishi mboga? Mia
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mzee wa jiti, ukikutana na wanasheria wanaopenda ligi akasema ' umesema ulipita pale na kukuta mtu kachoma but kakosa hela ya kulipa' utalithibitishiaje jukwaa kwamba hukuwa wewe? Kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi heeeeeeeeeh!
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Umejuaje figga? Na wewe pia ni mteja wa WAJASIRIAMWILI.Mia
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama ndiyo Ohiooooo? Mia.
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Mkuu sio mimi. sema baada ya wale wamasai kuwauliza ndo wakasema kwa lafudhi ya kimasai "Huyu anajifanya mjanja, hataki kulipia huduma". nikashangaa. Mia
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Ni wajasiriamwili wa wapi wamechachamaa hivyo? Wa buguruni kimboka au corner bar?
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    FN Kuna swali umeulizwa na Losambo hapo juu hujajibu ! Kwamba hao makamanda uliowataja umewajuaje kua ni wateja ?
     
  17. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Habari ya uchunguzi katika gazeti la mwananchi la leo. Hii ipo katika madanguro yaliyopo TMK. Aidha kwa siku wana uwezo wa kuingiza hadi 50 elfu ila mara nyingi ni kati ya 20 na 30 elfu. Eneo tajwa hakuna kavukavu ni mwendo wa kifanyio. Nimeupenda ubunifu wao wa kulinda maslahi yao.

    Naamini ni wakati mujarabu wa serikali kuiruhusu biashara hii kwa maendeleo ya WANAWAKE na nchi kwa ujumla kwani watalipa kodi itakayofanya mambo mengine ya maendeleo kwa nchi na wananchi wake.

    Bazazi ni Bazazi tu.
     
  18. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Kwa hii statment yako inaonyesha ni mteja mzuri wa bluetooth mkuu mia.
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hahaha mleta mada atakuwa mteja mzuri sana wa hizi huduma
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    yaani...!! we acha tu. nakwambia mabinti wamechachamaa dhidi ya wanao wachakachua. Mia
     
Loading...