Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpiga picha wa Rais ni nani kati ya hawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saracen, Oct 16, 2012.

  1. S

    Saracen Senior Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Freddy Maro
    Issa Michuzi
    Directorate of Information

    Nauliza kwa sababu picha akipiga Michuzi hatuoni jina lake lakini Freedy Maro tunaona jina linawekwa

    sasa kwa nini hili suala haliwi simple tuu kuwa picha na KURUGENZI YA MAWASILIANO IKULU?

    Zaidi tazama hapa:


    IKULU BLOG | Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais

    kama kuna mwenye kuelewa atufahamishe tafadhali
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Sijui........
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Mpigapicha ni Fred.
    Michu ni Mwandishi wa Habari wa Rais Msaidizi kama alivyo Premy.
    Kwa nchi zetu ni umasikini tuu unatusumbua kulitakiwa kuwepo na Video grapher wa Ikulu
    Producer wa Ikulu
    Presenter wa Ikulu
    Narrator wa Ikulu
    Editor wa Ikulu
    Studio ya Ikulu. etc
     
  4. S

    Saracen Senior Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka nimetafuta video ya mkutano wa Rais na wa TZ canada sijapata

    natafuta video ya mheshimiwa kwenye ziara huko Oman hakuna

    sasa nilifkiri Ikulu inayo separate YOUTUBE CHANNEL ambayo tunaweza kupata latest kama vile ile ya whitehouse.gov lakini wapi

    sasa haijulikani who is who.
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145

    1. Narrator wa Ikulu alikuwa Ahmed Kipozi, amepewa ukuu wa wilaya kama fadhila.

    2. Kwenye RED: Ikulu wana studio ndogo lakinikali sana Pasco mie nimewahi kuitembelea. Ndipo anaporekodia siku hizi hotuba za mwezi. LAKINI hawana wataalam zaidi ya Juma Kengere aliyekuwa RTD enzi zile licha ya kuwa naye ni mtu wa Sound zaidi
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ziara yenyewe ya canada ni ya siri vipi irekodiwe,unachotakiwa kuona wewe ni pale pa farasi maswala ya kusaini hayakuhusu ndio maana mali zipo tz lakini tunasainia huko huko.sawa!
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Wakiwa nje ya nchi wanashindana kufanya shopping na kutafuta wenza wa kulala nao usiku , ishu ya kuweka kumbu kumbu za Ziara sio kipaumbele kwa sababu ni Ziara za matembezi na kuiona dunia zaidi
     
  8. H

    Hodarism Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaaaaaaaaaaah umenichefua kwenye hiyo link nimeambulia kuona safari za majuu tu
     
  9. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Fred Maro ndiye mpiga picha wa ikulu
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,668
    Trophy Points: 280
    Studio kawapa matapeli kina Ruge Mutahaba na THT yao. labda unielimishe huyu Michuzi ni muajiliwa wa Ikulu au Deiwaka? maana nchi kila kitu is possible.
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Utofauti ni MDOGO; Huyo FREDDY MARO hajui Mambo ya KIJIWE CHA SAIGON...
     
  12. S

    Saracen Senior Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana kaka

    Alikutana na wa Tanzania na mkutano ulirekodiwa. sasa kwa nini watu hawapewi nafasi ya kuona maswali na majibu ?
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Kuna waajiriwa wa Ikulu ambao wao ni watumishi wa Ikulu, rais yoyote akija, watamtumikia. Na kuna appointed officials wa Ikulu ambao rais yoyote anayeingia madarakani, anaingia nayo. Hii inaitwa working team, na akimaliza term yake, anaondoka nayo. Kitu ambacho huwa kinafanyika kama hajamaliza, anahakikisha hawa watu ame wa place kwenye strategic positions usually ubalozini wakasubiri kustaafia kule!.

    Michuzi ni appointed official na ameapishwa rasmi na JK mwenyewe!.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,668
    Trophy Points: 280
    Unajuwa hapa mjini siku hizi Matapeli na wajanja wajanja hawaitwi tena Wasanii bali jina jipya wanaitwa Wazee wa Msoga.

    Huyo Michuzi kama aliwahi kuapishwa na JK basi waliapishana Ughaibuni au Msoga.

    Hizi favour wanazopewa kina Michuzi sasa hivi ndio kaburi la Tasnia ya habari kwenye nchi yetu.
     
  15. t

    tlc trans Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu PASCO VIDEO GRAPHER yupo!
     
  16. S

    Sam Seaborn Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    At this point I care less about appointed na hao wengineo

    these lot need to deliver maana budget wanapewa lakini kila kikicha tunaona gap inazidi ku widen kati ya Ikulu na wananchi kwa ujumla

    No one even knows what they do really.

    Ukituma e-mails hazijibiwi, ukipiga simu hazipokelewi au unawekewa mziki, ukienda pale huonani na mtu

    whats going on?
     
  17. S

    Sam Seaborn Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pasco hawezi kuwa that cheap aajiriwe serikalini.

    mtake radhi kaka yetu.
     
  18. S

    Sam Seaborn Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo rais kakutana na wafanya biashara wa Oman, hakuna video ya speech, hakuna picha wala nini

    sasa who is responsible?
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Pasco,
    Umesema Michuzi ni mwandishi wa habari wa rais kama alivyo Premi Kibanga. Nauliza Salva kazi yake ni nini?
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Swali lilipaswa kuwa Salva ni nani, na sio kazi yake ni nini?, kwani huyo Michuzi au Premmy unajua kazi zao ni nini ila kazi ya Salva ndio huijui?.

    Ninachoweza kusema ni Salva ni Mkurugenzi wa Mawasiano Ikulu. Naombeni msiniulize zaidi mambo ya Ikulu, mimi sio mfanyakazi wa Ikulu, only Michuzi is a good friend!, wenyewe wa ikulu, wamo humu wamejaa kibao!, ila wamejinyamazia kimya kama sio!.
     
Loading...