Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpiga kura….. Chagua kati ya vyama hivi hapa…

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Dec 13, 2009.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Chaguo ni lako....

    1.[FONT=&quot] [/FONT]CHADEMA = (Chagua Dezo na Mali)
    2.[FONT=&quot] [/FONT]TLP = (Tuo Lina Pumziko)
    3.[FONT=&quot] [/FONT]UDP = (Ujinga Daima Punguzeni)
    4.[FONT=&quot] [/FONT]CUF = (Chagua Udini na Fadhila)
    5.[FONT=&quot] [/FONT]DP = (Daima Pinga)
    6.[FONT=&quot] [/FONT]NCCR = (Nunua Chako, Chetu Rudisha)
    7.[FONT=&quot] [/FONT]CCM = (Chetu Cha Mababu)
    8.[FONT=&quot] [/FONT]…… Ongezea vilivyokosekana na masahihisho ruksa
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo Tafsiri ya TLP haileti maana. Nawaza ya kwamba hakuna chama cha maana hapo. Wote wezi tu!
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ndo maana jamaa ametua na amepumzika kwani hakuna wa kumtikisa pale. Hata msajili kachemsha hehehe
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vangi umekosea kwani wewe ulijua kuwa kuna FISADI inji hii? kama siyo kazi nzuri ya chama cha walalaloi CHADEMA ndo wamefunua kila kitu. najua wewe unayo kadi ya CHADEMA sasa waambie Umma usijifiche Vangi
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naambiwa kuna chama/vyama vipya vimesajiliwa. tuwekeeni majina tuvichambue basi...
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135

    Vangi ana matatizo huyu kazi yake ni kushambulia tu . Ana posts sijui 10 lakini kila mahali yeye kama TLP shame
     
  7. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa maana ya sanaa kama jina lako lilivyo inaleta maana,vinginevyo ni soga tu. Lete kahawa tunywe hamna kitu hapo !!
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehehehehe
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu
    unajua itikadi mara nyingi inaharibu ubongo na uwezo wa kufikiria. mtazame mgosi wa kilinge anavyozeeka vibaya. hivyo dawa ya VANGI ni kumhurumia tu!
     
Loading...