Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpiga kampeni wa CHADEMA atekwa nyara: Hajulikani alipo kwa siku 5 sasa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mpinga shetani, Mar 29, 2012.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkazi wa Sakina, Omari Abdul maarufu kama 'Omari Matelefone!" amepotea na hajulikani aliko.

    Omari ni kada mtiifu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo na ni mmoja wa wapiga kampeni maarufu katika kinyang'anyiro cha ubunge wa Arumeru-Mashariki.

    Tayari tukio la kupotea kwake limeripotiwa polisi na kwa mujibu wa jamaa yake Chris Mbajo, Omar alitoweka tarehe 25 march mara baada ya kampeni za joini za chama chake kule Usa-River.

    Usiku huo Omar alionekana katika ukumbi wa Tripple A' pale Sakina akiwa kwenye ugomvi mkali na kada wa vijana wa CCM Benno Malisa na inaelezwa kuwa maofisa usalama waliingilia kati ugomvi huo lakini cha kushangaza walisikika wakimuamuru Omari 'avue "magwanda yake ya chadema" ambapo alikataa.

    Leo tarehe 29 March mkewe alienda kuripoti polisi kuwa mumewe haonekani nyumbani tangu tarehe 25.

    Waandishi wa habari walipoipata hiyo walimpigia Benno Malisa ambaye kwa sasa ni prime suspect na alichojibu kada huyo wa CCM Ni;

    "Simfahamu Omari wala kuwahi kumuona mtu wa namna hiyo!" kisha alikata simu na tangu hapo hakupatikana tena.

    Ni matumaini yangu kuwa Kwa kudra za Mungu Omar bado yuko hai ....................................................!!!!!!!!!!
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Je huyo mkewe alipata ushirikiano gani polisi?
    Je ndugu zake wameshatumia njia nyingine za kumtafuta, kama kuweka picha zake kwenye maeneo anayopendelea, kutangaza redioni au kwenye TV ...?
    Hata hivyo haya yote yana mwisho, na mwisho wake ni 1st April, lakini ni matendo yasiyovumilika.
    Poleni sana
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa magamba wasije wakawa wamemfanyia huyu kada wa CDM yale waliyomfanyia kada mwingine Igunga. Hawa kuua binaadamu hawaoni shida kabisaa
     
  4. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mungu saidia
     
  5. Ishina

    Ishina Senior Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumuombee Mungu, huko alipo awe salama!! wao wana fedha, sisi tuna Mungu. Tusingependa kusikia yale yaliyotokea Igunga
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Duh benno malisa on marder scandal,patamu hapo
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Yameanza, dalili za mvua hizo!!
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni habari mbaya sana kwa familia na wanaCDM kwa pamoja.
     
  9. k

    kagame Senior Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tetesi za kupotea au kuwekwa vizuizini kwa makada wa chadema Arumeru mashariki tulishazisikia tangu awali, lengo ni kupunguza idadi ya wapiga kura wa Chadema, inasemekanika uratibu wa haya mambo upo chini ya maafisa wa polisi waliotoka makao makuu Dsm pamoja na maofisa wa usalama wa taifa! Tuombe kamanda wetu omary awe mzima wasije wakamkolimba tu hao magamba na vyombo vyao vya dola.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Utashangaa kusikia maiti imeokotwa mahala fulani!As Magamba iyo kazi wanaiweza
     
  11. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CCM, Polisiccm, na ccmiss ni mavampire. How long shall they kill our people while we stand aside and look? How many are they so that every day they keep on threaten us, until when they will keep on deciding the well being of our life? Wake up every body, fight for your rights and justice (No peace without rights).
     
  12. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ngoja tuone mwisho wake,lakini hizi kauli za wao wana kile sisi tuna Mungu si za kujifariji hata kidogo,haya mambo yanatakiwa jino kwa jino!tusijenge fikra kua watu walio kwenye vyombo vya dola wote wanaridhishwa na udhalimu unaofanywa!hiyo si kweli hata kidogo!
     
  13. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wakamteke mkewe pamoja na mtoto ili aseme alipomficha Omar!
     
  14. N

    Nascoba Senior Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jamani tutasubiri makada watekwe na kuuawa hadi lini?kwa nini tusichukue hatua muafaka na sisi nchi si yetu sote?tulianzisheni basi.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Huyo benno malisa ni wa kushikiliwa kwa uchunguzi akany** debe huyo!
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Toka kwenye keyboard mkuu...uingie front.
     
  17. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani watakuwa wamemuua kama walivyofanya igunga:
    1. Walimumwagia kada wao tindikali
    2. Wakawaua na baadhi ya wana CDM
    Mi nadhani kama itakuwa huyu jamaa wamemuua basi hiyo laani itawatafuna wote walio husika. Maana Mungu aliye mkuu husimamia wenye haki na malipizi huwa hapa hapa duniani na wala siyo kusubiri siku nyingi. Na huyo Beno anaonekana ni muuaji maana ingekuwa vema kama angeongea tu vizuri na Omar kwani siku nyingine anaweza badili msimamo na kuwa CCM, lakini wao wanawatukana CDM kama vile wao siyo watanzania. Hapo ndiyo huwa nawachukia magamba wenzangu.
     
  18. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,563
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Hi ni turufu kwa cdm wakiunganisha na ya igunga kwa wana propaganda wazuri
     
  19. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa hii si demokrasia, Ocamp anatakiwa kulijua hili.
     
  20. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama kweli ilo limetokea,na kwa Arusha ninavyo ifahamu,huyo mshukiwa atakua hayupo salama kabisa
     
Loading...