Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mphew!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Elijah, Sep 13, 2012.

  1. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Mzungu alikuja tanzania kusimamia mradi wa kujenga visima vya maji,akiwa na mitambo kibao mipya,aliwakusanya wanakijiji na kuanza kuwapa mipango ya kazi.
    Mzungu:Nimekunya(nimekuja) toka ulaya,nimekunya toka juzi,nimekunya na mitombo (mitambo) mipya,wanaume tutatomba(tutasomba) maji,wanawake watatomba kuni,sote kwa pamoja tutachanganya nyege(zege)
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh teh, mzungu ni noma, mkuu kila nikiitamka hiyo id yako nashituka
     
Loading...