Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mpezi wa zamani anajirudi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loreen, Dec 27, 2011.

?

please help me?

Poll closed Jan 6, 2012.
  1. 1

    1 vote(s)
    100.0%
  2. 2

    0 vote(s)
    0.0%
  3. 3

    0 vote(s)
    0.0%
  4. 4

    0 vote(s)
    0.0%
  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu wana jf,ni hivi nilikuwa na mpenzi wangu ambaye tulipendana sana ila ikaja ikatokea amepunguza mapenzi kwangu,baadae nikagundua kuwa anatoka na msichana mwingine kwa siri na hakutaka nifahamu .cku moja nikamweleza akastuka na kukana kuwa atembei nae,baada ya kujua nimefahamu akakata mawasiliano kabisa na cm akawa hapokei.niliumia sn coz nampenda na siku taka kumpoteza kwa kipindi kile.nikakaa kama mwaka nikiogopa kuingia kwenye mausiano mengine,na nikijua labda atajirekebisha,baadae nikaamua kuwa na m2 mwingine ,ila amenifuata anataka turudiane tena nifanyaje?asanteni:lol:
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huyo uliyenaye sasa hivi hakupendi au ana kibamia?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Huyo mtu mwingine mahusiano yenu ni ya matarajio gani, au ni mambo ya kusaidiana kulipa bili za Startimes?
    Je yeye kaachana na mtu wake mojakwa moja?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hiyo Poll mbona haieleweki...
    Hizo namba definition yake nini?
    Kawaida poll ya aina hiyo inatakiwa iwe na very simple language, na self expressing!
     
  5. Loreen

    Loreen Senior Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ameniambia ameachana nae kabisa! wa sasa ananipenda ila tatizo ni kwamba ninamkumbuka sn wa zamani
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Una miaka mingapi?

     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee...Kumbe ishu hizi na zenyewe zina POLL siku hizi....kazi kweli kweli
     
  8. Loreen

    Loreen Senior Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miaka ishirini na nne.kwanini kongosho?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    A bird in hand is worth thousand in the bush
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nitarudi hapa muda ujao!
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tatizo wadada wanapenda kudanganyika jani likiashadondoka halirudi tena mtini shosti anataka kukumega tena asepe for good
    kuwa makini na ulie nae ohooo
     
  12. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaaaa! duh!itakuwa hajui kutumia hicho kibamia kongosho....
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Loreen kupata mtu ambae mwapendana kweli kwa dhati ni kazi saana, siku hizi couple nyingi ni za kudanganyana na wale ambao wapenda wakuta mapenzi ni upande mmoja. Kama ni kweli umeona kua kajirudi kwako na una hakika kua hana mtu mwingine nawe kamba bado wampenda, sioni ni nini ambacho cha kuogofya kurudiana... Unless otherwise kuna mbaya alikufanyia ambayo ilikua ya kukukanamiza.


    BTW Loreen hio poll sijaipata kwa kweli hapo nimeshindwa shiriki vizuri, na siku nyingine case kama hii (for yaonesha ni serious) chagua an appropriate smiley for hio ulichagua imeishia kicheko.... Na sioni kama it is a laughing matter.... Best of Luck.
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    vote for ex -boyfriend bwana
     
  15. Loreen

    Loreen Senior Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbaya zaidi nilie nae anataka kuja hom
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Anayo MasterCard?
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mbaya tena,sikiliza wewe mtoto tulia na mwanaume ulie naye, yaani mtu akuache aje akurudie wewe? huyo kijana anataka tu kukumega maana kwa sasa ameachwa hana sehemu ya raisi ya kupoozeshwa kiu yake. sasa kwa vile umeamua kudanganyika na anaetaka kuja home unamuona mbaya ni maamuzi yako.usituchoshe hapa
     
  18. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Anataka akuharibie huyo ukose kote kote. Kuwa na msimamo ndugu yangu vinginevyo lazima ile kipande chako.
     
  19. Loreen

    Loreen Senior Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thax smile nimekusoma1
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    huku wataka na kule wataka yote utakosa
     
Loading...