Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpesya umepata fundisho!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sagao, Nov 2, 2010.

  1. S

    Sagao Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika Mpesya umepata fundisho kubwa sana, kitendo cha kuwafanya wapiga kura wa jimbo la mbeya wajinga umefika kikomo, ulisema Sugu ni muhuni mtoto wa mama lakini tambua kuwa wana Mbeya wanakuona wewe ndo muhuni kwa kutotimiza ahadi zako na kujali maslahi yako binafsi. Kama sugu alikuwa mwanafunzi wako basi tambua utakuwa na mengi ya kujifunza toka kwake. Hili liwe fundisho kwa wote wenye tabia za kuwabeza wapiga kura wao! HONGERA WANA MBEYA KWA KUFANYA MABADILIKO, CHADEMA HOYEEEE!
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Huyo Mkuu wa Mkoa analinda ugali wake..............ni vyema tukaanza kuangalia namna ya kuwapata wakuu wa mikoa kwa utaratibu wa kuwachagua badala ya Raisi kuwateua ili kuondokana na uwajibikaji feki kama huu wa Mpesya anayekazana kumfurahisha JK kulinda ugali wake mnono...........
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yuuup!
    Hii itaondoa kuchaguana kwa ushikaji na uswahiba!
    I cant believe Mpesya kumwambia SUGU kuwa hafai kisa eti alikuwa mwanafunzi wake, na alikuwa mhuni!
    Kama yeye hakupitia hatua hizo utotoni basi yuko incomplete!..fyeeeeeee!
     
  4. Sir John

    Sir John Senior Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa mkoa ni mpesya au mwakipesile?
     
Loading...