Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpesa ya vodacom kuna nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inanambo, Feb 29, 2012.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nilienda mjini tarehe 27/02/2012 kuweka pesa yangu kwa wakala wa MPESA mjini. Wakala akapokea pesa na kuiweka akaniambia nisubiri msg ya kuwekea pesa toka MPESA kama kawaida. nilisubiri weee bila kupata ujumbe pamoja na juhudi nyingi kufanywa na wakala. mwisho niliamua kuondoka nikiacha id zangu na contact. Hadi leo sijapata huo ujumbe. nilirudi kwa wakala jana akanieleza nisubiri na hawezi kunirudishia pesa yangu kwa sababu tayari walishatuma MPESA. Wanasema eti MPESA kuna tatizo la network. Nimewapigia MPESA HQS simu yao ni unreachable. Je kuna mtu amepata Uzoefu huu wanajamii?
     
  2. T

    Tofty JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hio huwa inatokea. Unachotakiwa kufanya ni kuwapigia Vodacom customer care uwaambie issue yako. Watakuuliza uliponunulia hivyo uwe na namba ya huyo agent na namba yako halafu watapush hio message tena.
     
  3. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    asante Tofty nitafanya hivyo because nilishachanganyikiwa. nikaona mhh hii kali.
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    Hata hao mawakala huwa nowadays wamekuwa vigeugeu wanakupiga changa la macho hivihivii
     
  5. e

    evoddy JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii ilitokana na faiba kule mombasa kukatwa na meli iliyokuwa inatia nanga,lakini mpaka jana saa tisa M PESA ilkuwa ipo poa unachotakiwa kufanya ni kufika kwa wakala au kupiga voda 15366 kila kitu utapata

    You will never loss your cash
     
Loading...