Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpesa vs tigo pesa vs account no....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 3, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    M nimpenzi mkubwa wa mahubiri jamani
    hivi karibuni kumekuwa na namba zinapitishwa wakati wahubiri wakihubiri
    nimekaa nikajiuliza hivi hizi namba za tigo pesa/mpesa ni za nini??
    Nimejaribu kusoma biblia makanisa ya zamani yalikuwa yakiishi na kutunzwa na sadaka na zaka
    za waumini na kama umetumwa aijalishi una shida kiasi gani unasimama na mungu jinsi ulivyo
    leo hii nikitaka kusikilikza mahubiri unapitishiwa namba za account za benki na mpesa ama tigo pesa

    sisemi muache bali ni vyema tukamtegemea mungu na kuamini mungu aliekuwapa wuamini wako anaweza kufanya miujiza tutabeba pesa za laana na ndio maana kila siku tunapiga kelele makanisani mara kwaya wazinzi wamejazana awaishi kama tunaomba pesa kwa wazinzi tuwe makini na mungu atusaidie kwa hili
     
Loading...