Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MPENZIO U MKUTAPO KACHANJWA CHALE NYINGI MGONGONI,KIFUANI,MAPAJANI,nk.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtanganyika1, Feb 10, 2012.

  1. M

    Mtanganyika1 Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF
    Siku zote jambo hili limekuwa likinipa maswali mengi, pale niwaonapo dada zangu unakuta amechanjwa chale nyingi mwilini hasahasa wengi nakutana nao kwenye daladala, nimekuwa nikihisi kwamba hivi ni kinadada tu ndo wanapenda kuchanja chale? au tu kwa sababu wao wanaacha sehemu za mwili wazi mara nyingi zaidi ya wanaume kumbe nao ni mabingwa wakuchanja chale?

    Sina shaka kwamba wengine wanachanja chale kwa mema kwa kujitibu, kinga nk. lakini mimi binasifisi mtu ambaye nikimuona anachale mwilini ambazo zitanipa maswali huona kama ni watu wanao jishirikisha na Ushirikina tu na mara nyingi kama ni binti nilikuwa na fuatilia awe mpenzi wangu nafsi hunisuta kwamba hapo sisalama hata kidogo. Je wewe hupata hisia gani?MIE NAOGOPA.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hayo ni yako BINAFISI. . .
    Wengine wamechanjwa hata hawana ufahamu.
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni dizain tofauti tofauti za tattoo hizo mzee, usipanick wala nini
     
  4. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mie ntatoka nduki
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Labda atakuwa alikuwa na ugonjwa kipanda uso au ugonjwa wa chembe cha moyo huyo.................LOL
     
  6. L

    Luluka JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wengi wao wamechanjwa wakiwa watoto!
     
  7. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ni kweli ukifuatila wengi walichanjwa utotoni katika maeneo ambayo huduma za afya hazikuwepo, hivyo jamii hiyo ikawa inategemea waganga wa tiba za jadi ambazo suala la kuchanjwa halikwepeki,

    Ila ili kujiridhisha km mhusika anajihusisha na ushirikina au lah unaweza kumwuliza hizo chale alizipataje, majibu yakiwa hayaridhishi unaanzia hapo kumwacha au kutafuta ukweli km unampenda.
     
  8. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,662
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Kumbe tupo wengi tunaoamini hivyo. Chale kwangu ni USHIRIKINA, finish..
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    mi napiga chini fasta hawachelewi kuzindikwa hao
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    waafrica tuko watu wa ajabu mno....

    ukikuta wahindi wanavaa hirizi...tunaelewa ni utamaduni wao..

    ukikuta wachina na wajapan wamejichora chora tunaelewa ni utamaduni wao...

    lakini ukikuta mwafrica mwenzio kafanya mambo ya tamaduni zake ni 'mshirikina'...

    utasema na wewe huna ya kwako ya 'tamaduni za kwenu'.....
     
  11. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    inawezekana mara nyingi unakutana na wamakonde...acha kuwafikiria watu vibaya
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sijisikii amani, japo sitakimbia.
     
  13. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    N ukikuta mwanaume amechanjwa je?
     
  14. M

    MAGISAC Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yale yale ya wanaume kutumia muda mwingi kutazama wanawake. Chale si uchawi na wengi huchanja kwa lengo la kutibu maradhi fulani yaliyowatesa hasa utotoni na ni sehemu ya tamaduni za kiafrika.
     
  15. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Haina haja ya kuchunguza sana kwani ukimchunguza sana bata hutomla kamwe. :eyebrows:
     
  16. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    laabda wamerithishwa vibuyu na bibi zao, watakua wanganga wa kienyeji badae lol.
     
  17. j

    joa Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni tatizo na ushirikina completely.:A S 465:
     
  18. j

    joa Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :hatari:
     
Loading...