Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi zaidi ya mmoja.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by peter daudi, Oct 8, 2012.

  1. p

    peter daudi Senior Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Je! ni sababu gani husababisha mvulana au msichana kuwa na wapenzi wengi?
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    karibu JF
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tamaa za kijinga
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Mapenzi yana run dunia....tusiende mbali nini kinasababisha ng'ombe awe na wapenzi wengi?
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe unaongelea mapenzi yapi?

    Mana unapo sema mapenzi navyo jua yako kwa mke au wake zako tu, kuna mapenzi pia ya kindugu, mapenzi kwa wazi au marafiki zako.

    Ama kama unaongela kusex na ma gf ni mapenzi inabidi ukapime lugha yako ina makosa sana, mtu anafanya sex ya mapenzi na mke wake, au wake zake tu :biggrin:
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wewe una wangapi?
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    utamu...unajua kuwa ile kitu nii tofaiti from one person to another
     
  8. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tamaa ndo zinasababisha mambo kama hayo
     
Loading...