Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mpenzi wangu yumo humu(uhuru sina)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Billie, Feb 24, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Zaman kabla mpenzi wangu bado kujiunga jf nilikuwa huru natoa masiri hata ya chumbani kwa niaba ya kutafuta solution humu jf.Na huwa anashangaa mimi kuwa bize na jf haswa jukwaa hili MMU juzi juzi kaamua kujiunga na yeye.NIMEJIKUTA NIMEPUNGUZA MZUKA WA KUPOST TATIZO LA KIMAPENZI LINALONISIBU au KUTUSIBU na sijui kama ameshajua au haijui ID yangu.NISAIDIENI JAMANI NTAWEZAJE KUONGEZA UHURU WANGU WA KUSHAMBULIA HILI JUKWAA NA JF KWA UJUMLA?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    aisee!
     
  3. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Usikute keshapata bwana anayewasiliana naye kwenye PM....teh teh teh
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    !Unganisheni ID muwe mnapost pamoja!!
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ID yake unaijua? ole wako uje umtumie PM za kumtaka ukidhani ni mdada wa jf kumbe mkeo,utalijua jiji siku hiyo maana ukute ID yako anaijua.
     
  6. korino

    korino JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unaogopa nini sasa!
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hamia Mzalendo Net , au Bodoo , mlambe chenga Forums social mbona ziko bwaa?
    Labda kama ulikunywa maji ya Jf's flag .
     
  8. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Acha utani ntaua mtu.
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kwan hilo linawezekana?
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    We huoni vitu vingine naweza post kwa nia nzuri akavitafsiri kinyume.Fikilia kama nimepost kitu kama "mke wng ana makelele yanayoidhi wakati namfanya hapo naomba ushauri nitumie mbinu gani kumueleza aache kupiga mayowe"Hili nalo ntajibu mashtaka maana kamfano kana ukweli kidogo.
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    fungua multiple ID kwa jinsia zote na ukianzisha thread inayozungumzia tatizo lenu halisi unaishadidia mwenyewe kwa ID tofauti tofauti ili kum-confuse
     
  12. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mmm ila mbona jf naipenda sana.
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Usijifanye mjanja unaweza kukuta naye alikuwa JF kitambo anakuchora tu...shauri yako....au ndiye yule aliyejiita Mrs Matumbo akilalamikia dada wa humu kwamba ni wezi wa waume za watu.Chunga mkuu
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Duu nitamchanganya ndio ila tatizo linaweza likawa kwa nini nimeandika hiko kitu anachoona kinamdhalilisha.
     
  15. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Register account nyingine kwa jina lingine
     
  16. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Si kweli mkuu alivutiwa na hadithi zangu ambazo reference yake ilikuwa ni Jf. Ndio akaona ajiunge wala hakuwa na idea kuhusu mambo yanayozungumzwa jf.
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    niPM namba yake nimuulize anatumia ID gani.
    MAPROSOO.
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha, ukute alikua JF kabla yako, sasa anataka kudivert attention yako ajifanye kama amejiunga leo
     
  19. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Muombee Ban ya maisha kwa invisible!!
     
  20. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kama hajui ID yako sioni shida, unaweza kupost hilo tatizo kwa kutumia m2 wa tatu. Watu wana matatizo yanayofanana/endana hivyo sidhani km atajishtukia.
     
Loading...