Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wangu Ndyoko ndiyo ametumia hizi 'condom' sio mimi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Jun 12, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii skendo ilikuwa ni kama 'jumba bovu' mwanaume mkware aliamua kuniangushia mimi
    baada ya kuona hakuwa na majibu ya kujitosheleza kwa GF wake baada ya GF wake
    kugundua kuwa paketi moja ya condom imetumika ndani ya siku mbili ambazo huyo GF
    alikuwa safarini.

    Kama kawaida ya wadada, akiwa anafanya usafi ndani ya nyumba akaona kuna mipira 3
    kwenye 'dust bin' ikiwa na kile 'kimiminika'. Jinsi GF alivyo makini akaenda kuangalia kwenye
    droo ya kitanda kweli akakuta packet moja iko 'empty'. Utata ukaanzia hapo, juu ya nani
    katumia hiyo mipira. Ukweli ni kwamba jamaa alileta mwanamke mwingine wakati GF wake
    yuko safarini na kuivunja amri ya sita. Sasa lilijisahau kuweka mambo sawa ili kufuta ushahidi.

    Sijui niseme jamaa alikuwa na 'akili' au ni ujinga, wazo la haraka lililomjia ni kunisingizia eti
    mimi ndyoko ndo nilienda geto kwake kuibanjua amri ya sita na mdada mwingine.
    Halfu likaniandikia nimsitiri kutokana na skendo yake hiyo. Na kweli baada tu ya meseji yake kuingia
    mara Shemeji huyooooooo, simu inaita. Nilichoamua ni kutoipokea hiyo simu ya shemeji yangu.

    Ila nashukuru kwa sasa wameoana na wanaishi kwa amani. Baada ya miaka nane toka skendo hii kutokea
    juzi nikakutana nao. Huyo shemeji alivyo na kiherehere, si akaniuliza kuhusu hii maneno......! Nilichomjibu
    ni kwamba asahau tu 'UJANA NDO ULIKUWA UNATUSUMBUA".

    My take: Jamani vidume tuachanane na mambo ya kusingiziana mambo mabaya. Ukiamua kujitoa muhanga basi uwe tayari kukabiliana na matokeo yake. Hivi kama mimi ningekuwa nimeoa na jinsi ladies walivyo na uchungu wajuapo kuwa mashostito wao wanaibiwa MABF wao, ndoa yangu ingekuwa salama kweli hapo? Nomaaaaa!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Naomba uwe shosti angu basi.
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Za siku konnie?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    loh hadithi ya namna hiyo unafikiri wanawake wanaikubali basi? Ila tu wanaamua kupotezea.......aka kufa na tai shingoni
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wa siku hizi hatudanganyiki kiurahisi namna hiyo! Yani mtu atoke kwake aje kubanjukia kwa rafiki yake?lodge zote na hotel hajaziona?aisee wajinga ndo waliwao!
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    haiuziki hiyo aise
    yaani hapo kwa mke ingekuwa balaa
    Hiyo ya kusema rafiki alikuja kwangu wala haina mshiko aise


    Konie hujambo
     
  7. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,415
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ujanja wa kizamani, saiv umdanganye nani namna hiyo! saiv match za nje zinachezwa hukohuko nyumban ni mpenz mmoja tu.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    Wanawake wajanja na wana hisia kali. we ukiano anataka kukuumbua we jifanye mkali tu.
    "yaani wewe unaleta condom zilizo tumia ndani kwangu? leo utanieleza hizo condom ulizitumia na nani. siku zote nakaa humu ndani mbona sijawahi kuziona?". mwendo wa kumgeuzia kibao hadi mwisho.
    NOTE:
    Usije ukajifanya kuomba msamaha. hawa viumbe hawasamehi wala kusahau mambo yanayo husu mapenzi. wapo radhi wakutoe roho. Mia
     
  9. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu upo sawa hata kama ushahidi upo imefanya kosa ni kimlomalia hadi mwisho
     
  10. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kuna jamaa aliachiwa box za kondom na mkewe aliyekuwa akienda mkoa kikazi kwa muda mrefu kidogo ili atumie akizidiwa! jamaa akagoma kuzitumia akihofia kuulizwa katumia na nani!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    za siku unazijua?
    Siku zako ziko wapi?

     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa naelewa,mbona mwaka huu ntaeleweka,kumbe eh,
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhh! Mkuu we mwenyeji wa Mara nini!
     
  14. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Purple ni nani alikudanganya kwamba Mbekenyela kulikuwa na lodge na hoteli miaka 8 iliyopita?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,097
    Likes Received: 1,574
    Trophy Points: 280
    I once had the same scenario na gf wangu ila kwangu mie tuliachana mwisho wa siku.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    2004 juzi tu hapa hakukua na lodge na hotel??okay kama hazikuwepo huko kwake kulikua kunawaka moto hadi aje kujibanjua kwa rafiki yake na kuacha uchafu??sijui kwa nini wanawake wengine hua wanadanganyika kiurahisi hivyo..kha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndyoko, huenda kweli ulikuwa uaenda kufanyia matusi kwenye chumba cha rafiki yako ndo maana ikawa ni rahisi kukusingizia. Pia ndo maana hata wewe ukakubali kirahisi ili usipoteze uwanja wa nyumbani
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Husninyo ametoroka humu simuoni na nina RB kuwa nisionekane humu mpaka aonekane yeye
    Mi mzima Konnie
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwani si nilishasema mambo ya ujana. Au we umeelewaje, sasa hivi tumeshakuwa vikongwe hii maneno imebaki historia tu, eboo!
     
Loading...