Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wangu nampenda lakin cmwelewi kabisa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BG baba, Apr 6, 2012.

  1. B

    BG baba Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wapendwa kuuliza siyo ujinga. Mim nina mpenzi ambaye yuko nyumban na mim niko chuoni, mwez wa2 alidai ameshika ujauzito maana nilienda likizo fupi. Mimi nilifurahi lakin yeye akawa anadai 2itoe nikamkatalia kabisa na 2kakubaliana tulee, sikumoja akaniomba akacheze netball nilimkubalia, ajabu baadaye akadai wakat wakcheza, mpira umempiga 2mbon na 2mbo linauma nikamwambia nenda hospital. Asubuh yake ananiambia damu inamtoka hvyo mimba imetoka. Je ni kwel mpaka sasa sina jbu naomba msaada wenu wadau.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kha....kweli huyo katafuta mazingira hahaha wanwake hawa bana!!!
    wee huo nao ndio uwe mwisho wa mahusiano yenu
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehehe. . . Nahisi kua alikua anakutania/anakupima alafu baadae akashindwa kukuambia ukweli.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    sidhani kama palikuwa na mimba hapo!
     
  5. B

    BG baba Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeye alimwambia mpaka dada yake, halafu pia dada yangu ambaye yuko karibu naye alinithibitishia hilo na akadai hata chet alichotoka nacho cliniki alimwonyesha
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Simple, hakuwa ready kuwa mama atakuwa na vigezo vyake as long as hajakuwa mkeo huwezi lazima aweke mimba. Kama kweli alitaka kulea huyo mtoto kwanini atake kucheza netball at first place
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    upo kwenye Mapenzi Kabla Ndoa, jambo hilo lipo nje ya utaratibu wa DINI yako, na hata jamii yako. Tegemea mauzauza na matatizo makubwa zaidi ya hayo. Shughulikia kurudi kwenye mstari haraka. Kumbuka huyo si mkeo bado, huna mamlaka juu yake.
     
  8. e

    evvy Senior Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Please wait......
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukisikia changa la macho ndiyo hilo sasa..
     
  10. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....yana run dunia....
     
  11. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inawezekana mimba haikuwa yako, ukiona manyoya.... Na usikute yule mwanaume mwingine aliyempa mimba amemshauri aitoe kwa njia yoyote ili kuficha uovu wake.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Network busy....
     
  13. c

    croisants Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo mimba sio ya kwako ni ya mtu mwingine ndio maana anasisitiza mkaitoe.kaka umeliwa pole sana.
     
  14. mamLook

    mamLook Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah dunia hii na mikasa yake
    -makini kwanza mweke chini mpe maswali yote yanayoumizwa kichwa chako kuhusu hii mimba
    Jipime mwenyewe bado unamhitaji huyu bint, lini utamwoa
    Je una uhakika hutompa mimba nyengine tena mukabishana nitoe nisitoe

    Above all, kama iliposemwa huyu hajawa milki yako na umetenda short-cut so, go back to your track and make intellectual decision based on your faith and life style

    -t.care
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Alikudanganya, hizo dili wanazipiga sana wadada ili wadakishwe hela. Pole sana...
     
Loading...