Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wangu na safari za bosi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Iteitei Lya Kitee, Apr 12, 2010.

  1. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani nahisi naibiwa,mpenzi wangu amekua ana safari za kutia mashaka na bosi wake.
    Yaani hata zile ambazo hazimhusu wanaenda pamoja,na wanaenda nje ya nchi.Nahisi naibiwa kwani zimezidi kua nyingi na za kujiuliza.Nifanyeje nisaidieni wadau
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mwachishe kazi, sivyo nyamaza milele!
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole! Kubaliana na hali halisi au mwachishe kazi! Nahisi kitu ambacho hakiwezekani!
     
  4. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh pole san ahapo USIHISI NI UNAIBIWA.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Anzisha Mahusino na Mke wa huyo "BOSI" - Hiyo inaitwa : Mwaga Ugali Nimwage Mboga - Play Safe though
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    amwachishe kazi ama na yeye aachwe?akimpa mkwara aache kazi binti naye atammwaga kashanogewa na safari na maraha huyo we anza kutafuta mchumba mwingine tu huyo hakufai.
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hapo bosi ameingia ubia,chagua kusuka au kunyoa.
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    @baba E suluhu ya tatizo ni kuongeza tatizo eeh!!!
    didnt knw this
     
  9. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #9
    Apr 12, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni hisia zako tu mkuu. Huwezi kuibiwa. Kwani akirudi unamuonaje? Ana dharua? Umdaniaye ndiye siye
     
  10. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    duuh...bibie nisamehe kama nitakuwa nimeku-abuse..ila nikiongea toka moyoni mwangu hii avatar yako inaongeza msukumo wangu wa damu kuelekea kwenye maungo ya ndoa hence uume unasimama bila sababu ya msingi...can u do a lil favour pse ukaiondoa au hata ukaiadjust isiwe inachezacheza as if binti una-ride a white horse?...NISAMEHE PLEASE lakini huo ndio ukweli...inaniumiza
     
  11. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    it depends how far you can go to find out the trueth, kama hauna any evidence sio healthy kumshukia mpenzi wako...jaribu kutafuta ukweli na kama kweli ana cheat...u can decide what is the best for u....leave her or talk to her try to work things between you.
     
  12. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    mzee kuwa makini katika hili...naomba unijuze yafuatayo
    1.- ni mpenzi kwa maana ya gfriend au ni mke kwa maana ya kifo kiwatenganishe??
    2.- yeye ni nani kwwa boss wake?..kama ni ps unataka iweje na hiyo ndio line yake ya kazi na ndizo taratibu za ajira yake?
    3.- wewe na yeye mlijuana/kufahamiana vip..kabla hajapata hiyo ajira au baada ya kuwa na ajira yake?

    kama ni gf tu na hamjaoana...fuatilia upate undani wa jambo hilo na uhakika...na ikigundulika kuwa ana uhusiano na boss wake FASTA MWAGILIE MBALI...maana hana sifa za kuwa mke wa ndoa.

    kama ni goma na wewe unajipigia tuu...INSHALLAAH..halwaa haina makombo...endelea kumla na sahivi inabidi ujibu maswali ya section B ndio yenye marks nyingi..ahahahah...kijana naamini umenielewa...anza kumla goTi huduma iloboreshwa zaidi

    kama ni mke na issue ni kifo kuwatenganisha...mwambie fasta apige kazi chini maana inahatarisha ndoa yako na yake pia

    akishaacha ajira mwambie x-boss wake akae mbali na ndoa yako la sivyo utachofanya anajua mungu na madaktari bingwa...kuna sehemu inaitwa kwa msisi hapo tanga...kamuone huyo mzee msisi anamgeuza mshikaji anakuwa maji magumu watu wanamtafunia yeye anameza tu...haina tiba hiyo

    NI MAONI TU WADAU
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    who cares r guys realy that visual?
     
  14. H

    HUBERT MLIGO Member

    #14
    Apr 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tehee tehee tehee... Itetei Lya Kitee matatizo na mkeo hayaishi tu? mara mpenzi wako ana chuki na ndugu yako, mara safari na bosi wake zimezidi Tehee tehee tehee....
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mzee pole sana
    Jaribu kuangalia kama kweli anakupenda au zuga tu.
     
  16. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    So GF is nobody eeeh?
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kaa nae mpe ukweli wako jinsi unavyojisikia na Trip zake na boss ..mpe msimamo wako kama hupendezwi asuke au kunyoa akishindwa basi mwachie boss ajimilikishe tu
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Au mharibie mkate kidevu........
     
  19. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #19
    Apr 12, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mkuu,labda ufafanue zaidi.yaani kinachokufanya uone unaibiwa ni kwa kuwa anasafiri sana na bosi tu?vipi tabia zake ndani?

    Nakushauri ndugu yangu ukae chini ufanye uchunguzi wa kimya kimya bila kuonyesha dalili zozote za kumhisi vibaya

    Pia unaweza kumwambia wazi una wasiwasi na mienendo yake,but do it briliantly!
     
  20. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,559
    Likes Received: 3,772
    Trophy Points: 280
    Dedication: Bosi-Prof. Jay, Ferooz, & J. Nature
     
Loading...