Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wangu hataki tuhamie digitali!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBURUDISHO, Apr 7, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wakuu habari za weekend,jamani nisaidieni nifanyeje ili mpenzi wangu aelewa uzuri na utamu wa mapenzi ya kidigitali maana amenichosha na penzi la analogia kila nikimwambia tujaribu basi digitali hataki ninaposema digitali simaanishi (express your self)
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nilikuwa na tafuta uzi wa habari za kanumba sijui ndio hii maana hata sielewi..
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Fafanua digital ni nini?
     
  4. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Wee mpuuzi sisi hapa tunamanjonzi wewe dijitari. neda dukani kanunue na uje nayo ataipenda tu au unaonaje
     
  5. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    digitali ni kitu gani? acha mafumbo kijana ila ueleze kwa staha, usiwe kama lusinde! fanya yafuatayo
    1. badilisha mazingiza ya kufanyia mapenzi
    2. ongea naye kuhusu trend ya uhusiano wenu na vile mna enjoy love,kisha mweleze the neede to shift to digitali

    NOTE: MAPENZI NI SANAA, MNAWEZA MKAJIKUTA MMEHANIA DIGITALI TARATIIIIIBU KWA UBUNIFU WAKO.
     
  6. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kweli kwa kusoma thread ni rahisi kujua kisomo cha mleta hiyo thread.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Jf haiboi kwa kweli-The Boss
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,465
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Astakafirurah,,mswalie mtume na kwaresma hiii!!!
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    unataka uwe unanyonywa dushelele? Au unataka kumnyonya kitumbua chake? Mapenzi gani hayo yanayoitwa digital zaidi tigo express yourself
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kazi kweli kweli..
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tayari mshachakachua neno KUHAMIA DIGITALI. Wabongo bana!
     
  12. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mh ntarudi akishatoa maana ya mapenzi ya digital.
     
  13. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tiGO...! Express Yourself.
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Hii kali wajameni.ngoja turudi kwa kanumba
     
  15. f

    fulgence msaie New Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuwa mbunifu ww
     
  16. REX

    REX JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuhabarishen tukio la kifo cha kanumba
     
  17. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Niliposema penzi la analogia nilimaanisha kuvua nguo tu na kulala chali na kusubilia tu mimi nianze kuzungusha antena nikitafuta chaneli ninapojitahidi kuizima mitambo yake ya analogia ili nimuwashie ya kidigitali anasema anaona aibu hajui kuitumia hiyo mitambo ya kidigitali.
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mapenzi ya digatali na analogia ndio yapi hayo?

    E-mail: meezy@youngmaster.co.tz
     
  19. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahhaha!
     
  20. a

    anily Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtafutie kungwi ampe kitchen part, tena kungwi wa kutoka tanga ndio anafaa, atajua mambo balaa, nyote mtafurahia mapenzi!
     
Loading...