Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wangu ....anaumia saana tunapo .."do"

Discussion in 'JF Doctor' started by data, Apr 9, 2011.

  1. data

    data JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,677
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Jamani ukiona m2 mzima analia mbele za watu ujue kuna jambo.... Jambo lenyewe ni hiilii..

    Nina mahusiano na GF wangu ni miaka mi nne sasa... mwanzoni nilipoanza naye tulikua twafurahia sana ku "do".... maajaabu ni kwamba kuanzia mwishoni mwaka jana analalamika anapata maumivu makali kiasi kwamba wakat mwingine nadhani anafanya makusudi....au amenichoka...huwa nakasirika...

    Namuandaa vizuri mnoooo.... mpaka napo hakikisha maji maji yamejongea nae ananiruhusu.....nianze... maajabu nnapo ingiza kichwa golini....anapoteza hamu yoote na wakati mwingine hujaribu kunisukuma na mikono yake...

    Sasa jamani amenichookaaaaa..... au ana tatizo lingine na kwa nini lianze lately...

    Wadada help me...
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,061
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280
    Nendeni mkawaone madaktari maana hii si hali ya kawaida kwa mtu aliyekuwa anafurahia tendo hilo na sasa imekuwa ni adha kubwa kwake.
     
  3. M

    Maendeleyo Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka hilo pepo ndo linalosababisha maumivu hayo mwambie GF akaombewe
     
  4. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nendeni mkamuone daktari wa kina mama
     
  5. data

    data JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,677
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    hana mapepo.... nishauri vizuri zaid
     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,677
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    hayuko tayari
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,436
    Trophy Points: 280
    Nendeni kwa wazazi mkaombe radhi,na wakiridhia wakupeni baraka mfunge ndoa huenda ni mizimu ya kwao inachukia matendo yenu,na hiyo miaka mitatu ilikua inakusomeni tu!
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wakati mwingine maji yanakuwa kwa juu juu tu lakini kwa ndani kunakuwa kukavu,hakikisha analegea mpaka analilia **** ndio uingie bwana mara nyingine huwa mnapapara sana
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,395
    Likes Received: 9,099
    Trophy Points: 280
    Mgeuze uone na huko ata "react" vipi.
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mshauri tena na tena, ikiwa sababu ni kuumia kweli mwisho atakubali.
    Isijekuwa ana sababu nyengine? Zungumza naye uelewe kwa nini?

     
  11. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwambie akaangaliwe afanyiwe ultrasound inaweza ikawa anauvimbe wa aina yoyote au ana fibroids maana madada wengi nimesikia hii inasumbua.
     
  12. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haaaah haaah lol ww balaa!
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mwaka wa nne huwa ni mgumu sana kwenye mahusiano. Mkivuka salama basi mbarikiwe.
     
  14. data

    data JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,677
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    aiseeee...unanitisha
     
  15. data

    data JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,677
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    wewe ni shetani...pepo... maimuna
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,677
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    mmmhhh... au nitumie lubricants?
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Shindwa shetwani.
     
  18. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Samahani ndugu zangu,wakati mwingine kama tukio halijakukuta unaweza kuchukulia poa.Mimi mwenyewe mpenzi wangu (GF) anaumia sana kama alivyosema mtoa mada.Kwa kifupi nimejitahidi sana kufanya kila niwezalo,lakini siku zinavyosonga ndivyo ambavyo anazidi kuumia zaidi.Katika utafiti wangu nimegundua kuwa wanawake wengi wanavamia na Human Papilloma Virus ambavyo kwa kiasi kikubwa inaharibu utaratibu wa vagina.Anyway mie sio mtalaam wa mambo ya akina mama,lakini kwa kuwa nami mchumba wangu anatatizo hilo,najitahidi kutafuta ufumbuzi,na nitawasilisha kwenu wadau,lakini kama kuna mtu anajua jinsi ya kutatua tatizo hilo,tunaomba msaada wenu.
     
  19. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mpeleke kwa dackari bingwa wa wanawake haweze kumsaidie
     
  20. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ok before hujaenda kwa Dr, jaribu hivi, mchezee sana kama unavyo mchezea siku zote , awe ameloa, halafu chukau KY gel mpake na jipake jaribu , kama bado ana maumivu basi sio tatizo la yeye kuwa mkavu ni kuna kitu kingine, au labda ana extra long labia so unapo ingiza labda nayo inaingai ndani ina muumiza.
     
Loading...