Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mpenzi wangu ananidanganya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by heshima nicholaus, Dec 27, 2011.

  1. h

    heshima nicholaus Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    nina mpenzi wangu nampenda sana na naamini naye anipenda sana ila siku za hivi karibuni ameanza kuwa na tabia ya kuchat sana na mwanaume mmoja nikimuuliza anadai ni rafiki lakini mimi nakuta meseji wakiita honey,mumy,mpenzi na zaidi huwa mkali sana napotaja jina la huyo jamaa na hataki kabisa kuongelea juu huyo,mbaya zaidi kwa siku anaweza kuanzia asubuhi akiamka anamcheck huyo jamaa na kuanza kuchat pasipo mimi kunijulia hali,na mara kwa mara nishakuta sms za promise,JE KWELI HUYU NI MUAMINFU KWANGU AMA ANIDANGANYA
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kwakuwa hujahadithiwa bali umezishuhudia kwa macho yako mwenyewe hizo sms then dont act like you dont know bana....huyo beibe wako hana nidhamu. Na jamaa kashakupokonya tonge mdomoni...Otherwise,hakuwa na sababu ya kuwa mkali kama hakuna chochote zaidi ya urafiki kati yao.WAKE UP!!!!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani kuona umeona mwenyewe alafu sisi ndio tukuambie kama unadanganywa?

    Naaah, hakudanganyi bana.We huyo ni mshkaji wake tu wanachangamshana.Ignore hizo text muendelee na mapenzi yenu kama kawaida.
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwanza karibu jamvini,

    japo umeingilia mlango usio wenyewe ungeanzia kule kwenye utambulisho wa memberz...!
    ila sio nongwa.....
    kwa maelezo yako mwenyewe majibu tayari unayo, kwamba hicho anachofanya mwenzio hakikupi raha...
    Act kama mwanaume, mpe space achana na simu yake......
    ila kwa hali ilipofikia hapo naona kama tayari ushachelewa kidogo, so cha kufanya kuwa tayari kumpoteza sababu hatua zozote za kujifanya unataka kuonyesha unamjali sana na kumuhangaikia ndio zitamkera zaidi na utamboa kabisa na hivyo ndio kumpoteza kabisa.
    Calm down, take it slow, punguza hisia, mpe space, akikuhitaji kuwa pale kwa mda wako na umsikilize wala usilaumu kitu.....
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    hahahahah mkwe hapo kwenye blue
     
  6. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Anakudanganya huyo cha msingi hapo kung'uta mzigo huo kwa mara ya mwisho kisha anza mbele kwani manzi anaonesha hana tena mapenzi nawe.kung'uta mzigo huo kwa hasira ili iwe fundisho kwake na wengine wenye tabia kama yake!
    KUMBUKA
    hakikisha yeye anasikia maumivu wewe unasikia raha!.ni hayo tu
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hheheheheh, mkwe najaribu kusave hii relationship. . . waliotendwa wamezidi mtaani.
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Very tru..idadi ni kubwa mno,wengine wanakimbilia JF kupunguza machungu..#Kiwanja hiki ni 'stress free'..
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bwa-mdogo! Ukiona taa za indecator HAPO GARI INAKATA KONA! Ama kushoto ama kulia!
    Ukiona gari imewasha wepar HAPO KUNA MVUA inayoendelea! Maana ya "ALAMAVIASHIRIA" hua vina coup na EVENTS.
    Kwa neno ulilotumia (nna mpenzi wangu) liondoe! Kwa viashiria vyote ulivyoviainisha TUKIO lipo, vua miwani ya mbao na tafuta mwingine.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    "Stress free"????
    We wasema. . . . . .!
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kusanya ushahidi woooooote umepata hadi sasa, alafu kaa nae umuulize kulikoni.
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Eeeeeh!....kama mtu anapata stress zilizotokana na JF naamini kajitakia mwenyewe...au bahati mbaya,mawazo aliyochangia hayajalandana na wana JF wengine...so mabishano ya hapa na pale which is kawaida... Personally,na-enjoy kuwepo humu ndani..
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huna haja ya kujishauri toka nduki na pia usimtusi wala kumpiga we nenda na zako utalia siku ya kwanza na ya pili ila ya tatu unazoea..

    kwani demu yupo pekee yake Alaaa!..
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,538
    Likes Received: 9,340
    Trophy Points: 280
    Huyo mpenzi wako ni mkeo?
    Kama si mkeo wewe ulimpataje wengine washindwe?
    Unanchekesha!
     
  15. p

    pilu JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera kwa nia yako nzuri.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    kuna mambo!
     
  17. p

    pilu JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha mbavu zangu jamani!
     
  18. p

    pilu JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yepi tena hayo ?tuambiane mkuu!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hizo stress sio stress as such, na haziletwi kwa mabishano wala malumbano.Zinaletwa na mada zinazowekwa humu, zinafanya wengine tuogope hata kucheka tukisalimiwa maana kesho na kesho kutwa msalimiaji ataanza kusema nilimchekea akajua nimeingia line alafu sasa nimemgeuka kwa kumwambia aache kunitongoza.
     
  20. p

    pilu JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani huko atakapoenda ndo kunausalama?
    Wanaomda wakujipanga upya na wakapendana zaidi, haya mambo yakukimbilia kuachana ndo nsoyapenda.
     
Loading...