Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wangu amepigwa Risasi 3 Jana asubh...Hali yake ni mbaya.!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Supervisor, Nov 21, 2010.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wana jf wenzangu.!
    Jana ilikuwa siku mbaya mno kwangu baada ya Mpenz wangu kunipigia cm kuwa wamevamiwa na majambazi huku akilia akisema anakufa..! Nilichomwambia ni kwamba azime simu na aifiche, naona alifanya hvyo. Lakn kwa vile alikuwa amekaa seat ya dirishan alipigwa risasi 3, mguun, tumbon na mkonon. Hivi jana yeye na majeruhi wengne serious wamepelekwa Bugando hospital mwanza. Jaman naomba Mungu ili aweze kupona. Walivamiwa wilaya ya kibondo mkoan Kigoma na m2 1 alikufa hapohapo. Nalia mie jaman...
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu, tumwombe Mungu ampiganie?
     
  3. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    pole sana ndugu.
    Tumwombe mungu aweze kupona ili muendelee kufurahia maisha.
    Vyombo vya ulinzi na usalama fanyeni kazi zenu vyema.
    Tumechoka kusikia mauaji ya raia wasio na hatia na hata kupata ulemavu wa kudumu.
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Duh pole Mkuu. Mungu amponye mapema shemeji, na kuwapeni nguvu kwa pamoja. kaza moyo.
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Tunamuombea kwa Mungu apone haraka pamoja na majeruhi wengine!
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Pole na Mungu akujalie Moyo Mkuu wa uvumilifu na uelewa
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu. Mungu ya mwema atasikia sala na maombi yetu kwajili ya majeruhi wote. Shimbo,Mwema,UWT na Tossi mnafanya nini? Au ndo mpaka kuchakachua tu?
     
  8. saidomr

    saidomr Member

    #8
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole mkuu.
     
  9. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tunawaombea wote kwa Mungu awajalie kupona haraka. Nanyi ndugu na marafiki mguswe kujitoa kwa hali na mali kuwasaidia wenzetu waliojewruhiwa au na kuathirika kwa namna moja au nyingine na kadhia hiyo ya ujambazi.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    pole mkuu hii ni habari ya kusikitisha sana, tutazidi kumuombea apone haraka
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    pole sana bro .tuna mwombee apone haraka.
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu Mungu awapiganie na awaponye majeruhi wote
     
  13. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana Supervisor, tunamwombea kwa mwenyezi Mungu ili apone haraka..:redfaces:
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka jana musa aliomba msaada hapa jf na tulishilikiana kutoa namba za polisi na wengine walidhani ni utani kumbe ni ya kweli. Pole sana mkuu mungu yupo nawe ni mategemeo yetu kuwa atapona kwani ktk heri mungu huweka heri pia


    eee mungu bariki mwana jf mwenzetu uwa lake la moyo lipate nafuuu mapema

    mapinduziiiiiii daimaaaaaaaaaa
     
  15. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana! Mungu atamponya!
     
  16. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakika ni suala la kumshukuru Mungu kwa kuwa bado yuko hai. Tuko pamoja kimaombezi. Hope those involved will recover soon. Tumtangulize Mungu mbele ndo muweza wa yote.
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    POle sana Mkuu. wakati tukimuombea shemeji apone haraka, nadhani ni wakati pia mamlaka husika zikazidi kuchukua hatua madhubutii kukabiliana na ujambazi huu wa utekaji magari ambao unaonekana kutaka kurejea tena
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kaka Pole sana MUNGU atamjalia uzima.
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    pole sana muheshimiwa....
    Sala zetu ziko naye na wengine waliokubwa na huu mkasa...
     
  20. idea

    idea Senior Member

    #20
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pole sana Mungu awatie nguvu na nawaombea majeruhi wote wapone.
     
Loading...