Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wangu ameamua kuokoka hataki mambo ya zamani -nifanyeje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kaburunye, May 13, 2010.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wadau, mi nilikuwa na mpenzi wangu ambaye kwa sasa kaamua kuokoka na anadai maandiko hayamruhusu kufanya tena upuuzi wa zamani (yaani uasherati). Nimembebeleza na kumwambia kuwa niko tayari kuokoka ili nimpate lakini anasema hata nikiokoka uhusiano wangu na yeye hautaweza kuendelea. Na amenionya nisithubutu kuokoka kwa ajili yake na kama nataka kuokoka niokoke lakini si kwa ajili ya kumpata yeye. Anasisitiza kuwa inabidi amwombe Mungu ampe mme kutoka kwake hivyo mi ndo basi tena.

    wadau hebu nisaidieni nifanyeje. Je nimuibukie huko huko church au nifanyeye maana bado nampenda na sitaki kumpoteza. :confused2:
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,190
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    Umeula wa chuya.
    Hicho ni kibuti cha kidiplomasia
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Huyo hakukupenda bwana usipoteze muda; Penzi halibadilishwi na wigo wa Imani
     
  4. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ametambua njia bora ya kutokuwa nawe tena kimapenzii..ni mstaarabuu kiasi ila mbinu yake ndo nzurii
     
  5. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ila namwona kweli siku hizi ni mtu wa church kweli kweli na amekuwa mtu wa tofauti. Kwani ina maana hata walokole wanafanya mambo ya nanihii
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kesha mpata mlokole mwingine kanisani.mbona mgumu wa kuelewa?
     
  7. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yeye anadai kuwa maandiko hayaruhusu uzinzi na uasherati na anasema akitaka kuolewa atamwomba Mungu ampe mme mwema. Sasa nafikiria sijui niokoke huenda Mungu akamwongoza kwangu tena. Jamani nisaidieni
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hawafanyi nanii,kanisani, ila huyo mpya mlokole mwenzake karibu watafunga ndoa sio wewe kazi yako story tu kuoa hutaki.
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    yaani muda wote huo hukujua kumuoa mpaka umeona kaokoka? stahili yako! wanaume wa aina yko mko wengi..................hamjui thamani ya mtu mpaka awakimbie
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Unaposema upo tayari kuokoka ili uwe naye ,UNAJUA MAANA YA KUOKOKA?Usifanye kitu usichojua maana yake.Mie naamini kweli kashukiwa na Roho wa Bwana na wewe uendelee na maisha yako.
     
  11. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kakaaaaaaa kapata mtu huyo hasa huko church na anadhihilisha kuwa hakupendi alikuwa anakuchuna tu.Kwa kuwa kama angekua anakupenda angekushawishi muokoke wote kisha muoane sio yeye pekee, so mpotezee utakuja juta mzee nawe muombe Mungu wako atakupatia wa ukweli.
     
  12. R

    Renegade JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Hiyo nyekundu siyo lazima iwe hivyo, Inawezekana aliona mapungufu katika maisha yake na hivyo ameamua kutengeneza na Bwana, miye nimeokoka kama miaka 7 sasa, siku niliyoamua kuokoka wadau wote walikuwa against me,including nyumba ndogo. Lakini that was my decision, kila mtu alisema lake lakini kwa kuwa niliamua mimi mwenyewe bila kuhubiriwa na mtu na ikawa hivyo, NA NDIVYO ILIVYO.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Ukiona kobe kainama ujue anatunga sheria...... Need I Say More?
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Au kuna kitu mlikuwa mnafanya kibaya sana mpaka mtoto wa watu kaamua kuokoka na kaona akiwa na wewe lazma mtaendelea na hiyo tabia chafu..............
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wokovu wa kweli na mapenzi yenu ni vitu viwili tofauti..
    kama umeamua kuokoka na wewe okoka kwa ajiri yako na si kwa ajili yake
    kama imepangwa muwe pamoja mtakuwa tu lakini kama sivyo shukuru mungu kwa kila jambo
     
  16. JS

    JS JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ushatemwa kaka yangu kiulainiiiii kama ananawa vile..........kwani kabla hajaanz akufanya uasherati hakujua kuwa mungu alikataza in the first place???? Asisingizie kisa kaokoka saa hivi eti uasherati hauna nafasi...............wewe chukua zako time asikupotezee muda mwaya isiwe tabu kabisa. ingawa bado unampenda ila utapata mwingine better than her trust me. in no time utamove on.
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    May 13, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahah Watu mna misamihati!!
     
  18. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaaaaaaa jamaaa alikuwa anapenda kula chipsi kuku saa tisa usiku nini?
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    JS umepotelea wapi wewe??
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tatizo la huyu anataka ku download na kuoa hataki.Sasa anapoambiwa mambo fulani hakuna tena ndio anapagawa.Mie nampongeza sana huyo dada.
     
Loading...