Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wako wa kwanza wakati ukisoma "o" l- secondary- boarding mchanganyiko.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sarikoki, Nov 24, 2011.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee we acha tu ilikua ni balaaa… yeye alikua mtoto wa dar mimi wa Moshi.
    Nilianza nae form I (one) mzigo kaja nipa form two tena wakati tunafunga mid-term.
    Ilikua madikodiko yangu yote nampa anakaa nayo yeye, sukari, blueband etc.
    Alikua ananifuliaga na kuzinyoosha nguo zangu za shule.
    Nilikua nampenda mpaka siku tunafunga shule nilikua nalia sana maana watoto wa dar walikua wanakuja kuchukuliwa na dar express shuleni na sisi wa moshi tuna pakia DCM.
    Alikujaga kuhama shule form three, aliamishiwa Dar tukawa tunatumiana barua, enzi izo kulikua kuna karatasi zilikuaga na maua na rangi nzuri na marashi kwa mbaali…. Tuliwasiliana kama miezi mitatu hivi alafu akakata mawasiliano.. sikuwai msikia tana mpaka leo.. ila nikikutana nae lazima nimkumbuke.
    .
    Sijui mdau wewe ilikuaje…


     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, binti yangu haendi bording, kama ndo mnamegana huko.
     
  3. Big Daddy

    Big Daddy Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    du mimi nikiwa form 2 kuna dada form 4 alinimind kwanza akawa kila akijipikilisha ananiletea msosi, nikawa nashangaa inakuwaje? siku za jumamosi nikienda kufua anataka anifulie mazee..mimi nilikua dogo sielewi mambo. siku moja tulikua na disco skuli akaniita nje nikala denda saana..kilichoendelea hapo balaa!
     
  4. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na mnajifanya kuwaonya watoto wa shule!
     
  5. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulianza ngono ukiwa mdogo sana, usiwashangae wanao!!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mharibufu weye.
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mitungiiiiii blunttttt nmikasiii! !!!!Nalog off
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    eh
    hebu nitajie jina lake na shule ........nahisi ni mimi lol
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo umeanza ngono siku nyingi sio?
     
Loading...