Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wako asie mwaminifu...utamfanyaje ili arejeshe uaminifu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maalim Jumar, Jan 1, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hili ni tatizo katika jamii yetu!
    Japo kila mtu anajua moyoni mwake uzito wa hii Taabu.
    Ikitokea mpenzi wako..anaweza kua ni mume au mke...au bwana yako au bibi ya wewe...anaanza kukutishia uaminifu au umeshaanza kusikia sifa za barafu wako wa moyo..anaanza kugawa...utafanyaje kuidhibiti hali hiyo...ili urejeshe hiyo imani...kua ni wewe pekee unae kula...au kuliwa?
    Hayajanikuta ila nayajua vile nayasomea jinsi ya kudhibiti.
    tujadili kwanza wenzangu JF.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muache ndo akili itamkaa sawa!
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapo kwa mwaka huu mpya ni kumuacha tu na kusonga mbele na maisha kwani kama si muaminifu ni ungonjwa usio kuwa na tiba.
     
  4. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    endeleeni....
    Hamjapenda ?
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe uliyependa angakuwa muaminifu kwako
     
  6. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ndio maana unaepusha maumivu ya moyo...ukimuacha awe si mwaminifu utazidi kuumia...!
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna haja ya kukaa na mpenzi asiye muaminifu kwani siku hizi magonjwa ni mengi
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    akili ikishamkaa sawa sijui atarudi.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Atatamani ila mwenzie atakua kashasonga mbele!
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Trust dies but mistrust blossoms.
     
  11. shejele

    shejele Senior Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lizzy, utakua na uhakika gani kuwa huyo mwingine hatakutenda? Najaribu kufikiria jinsi gani tutakavyokua tunaachana na kuanzisha uhusiano mpya every now and then...mana hakuna guarantee huko tunakosonga mbele kutakua na uaminifu asilimia mia.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni kwamba mtu akishapoteza uaminifu inakua ngumu sana kurudisha na wengine kuacha yaliyosababisha hawawezi!Kila siku utakua unawaza kama kweli kaacha...kisa cha kufa kwa presha na msongo wa mawazo?
     
  13. shejele

    shejele Senior Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unachosema ni kweli, ni ngumu sana kumuamini mtu aliyekutenda. Mi ninavyoona kabla ya kusonga mbele ni bora ukajua tatizo liko wapi, inawezekana ukawa ndio chanzo cha mwenzi wako kutoka nje. ukijua tatizo itasaidia hali hiyo isijitokeze tena iwe kwa huyo jamaa ama huko unakosonga mbele.
     
  14. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135

    Muda wa kutafuta tatizo utaupata wapi?
    Muda huo huo unakua unamuwaza mpz mwengine...nahisi hata katika mahusiano wengi wetu tunao wengine tulio wawaweka kama akiba...ikitokea ...ukajitulize...kumbe na huko kutakua hvyo hvyo.
     
  15. J

    J Lee Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unavunja ukimya mnakaa na kuzungumza naye taratibu na kwa upendo.
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    heri niwe peke yangu
     
  17. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Haja zitapokuzidi utazipeleka wapi?

     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama siyo mwaminifu nafikiri umwache, huna njia ya kumfana awe mwaminifu utakufa kwa presha. Nimeona kwa watu wengi sana wanafikiri eti mavituz ndiyo yanafanya watu kutokuwa waaminifu, ila hiyo ni tabia tu.

    Omba Mumgu upate mtu wako, huyo siyo atakupotezea tu.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini hakuvunja ukimya kabla ya kutoka nje ili litatuliwe kama kuna tatizo!
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,900
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180

    unajichua!
     
Loading...