Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wako akifanya kama hivi utamuuliza? Utaanzaje kumuuliza?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Mar 22, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Fikiria wewe umekwenda kwa mpenzi wako (awe wa kike au wa kiume). Mmeanza siku pamoja vyema kwa kwenda shopping na hata kupata chakula cha usiku kwenye mgahawa!

    Saa imewadia mkarudi nyumbani ili kumega tunda na kupeana raha! Mkaanza michezo ya kimahaba mpaka wote mkawa teyari kwa tendo!

    Unafungua droo ya kitanda kuchukua kondomu, unapigwa na butwaa kwani mara ya mwisho uliacha pakiti moja yenye kondomu 3 tena imefungwa (sealed); ila hapo unaikuta imefunguliwa na tena kondomu 1 imetumika zimebaki 2.

    Tangu mkutane mara ya mwisho hamja kutana tena yapata kama wiki 2 hivi na hapo sasa ndiyo mmekutana! Unahisi kuna jamaa/demu anakutafunia mpenzi wako! Unaanza kuwa na mashaka kwamba mpenzi wako sio mwaminifu kwako! Unajiuliza maswali mengi bila majibu!

    Ukikutwa na hali kama hiyo utafanyaje? Utasitisha zoezi la kula tunda ili umuulize kondomu 1 imeemda wapi? Ameitumia kwa nani? Utafanyaje kuzuia presha na hasira? Je, utaendelea na chezo?

    Msaada unahitajika!
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    msaada wa haraka Pape kwani bado mko hapo kitandani??
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Lazima kusitisha zoezi mpaka kieleweke! Alaa!
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehehehehe! kwa hii kitu watu wengi lazima kiende doro! ila kama una ukame utauliza baada ya kazi!
     
  5. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nitaendelea kula tunda, haina makombo(haluwa).
     
  6. Sydney

    Sydney Senior Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh, mwenzangu mi nitavaa nguo zangu na kutimua, siwezi nina wivu sana!
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nitamnunulia BOX zima akae nalo - kwa maana anajali
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nitamuuliza kwanza na hadi anipe majibu ya kueleweka lasivyo huduma itasitishwa kwa muda loh!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Swali lina Mtego hilo....Hivi una njaa na chakula unaiona hapo mezani si utakula kwanza ushibe baadae ndo unaanza kuhoji maswali:D

    Hahaha sina uhakika sana cause nahisi hamu yote ya kuendelea na zoezi itapotea
     
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    bht umenifanya nicheke mpaka sina mbavu! ni kweli lakini alivyo-present hii issue as if bado wapo kitandani sasa anataka ajue kama aendelee au aache
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,564
    Likes Received: 1,801
    Trophy Points: 280
    Ukitimua wivu ndo utakwisha.......??? kama ni mimi.nachapa kwanza halafu maswali baadaye
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi hapo kuna majibu ya kueleweka kweli?
     
  13. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #13
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pape kumbe unazungumzia aliye-cheat ni mwanamke! maana kama aliye-cheat ni mkaka, mdada itaendaje doro?
     
  14. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kula kwanza zigo,kisha baada mwambie THIS WAS MY LAST NANIHII with u.
    Coz i was longing kufanya na wewe kavu kavu kwenye maisha ya ndoa lakini naona condoms zinazidi kupungua tu humu ndani.
    Sasa let me leave othrs kuendelea
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Holy Crap... Mtarimbo lazima ulale doro... jasho.. presha...!
     
  16. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kumbe wewe ndo humjui mtu anayeyajali maisha yako!!uyu mbona anajali sema tu analala na mwingine ila anaujua uthamani wa maisha,,,maana uaminifu katika r'ships nyingi kwa % kubwa ni zero kabisa
     
  17. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Si afadhali huyo anajali kwa kutumia kinga, na ukikuta anafanya bila ya kinga na wewe huna habari? Mimi nitajipa moyo kuwa afadhali ametumia kinga hivyo yuko salama,
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kisa cha kuidhulumu nafsi yako? Si mnatumia kinga? cheza salama ukishamaliza ndo unauliza habari ikoje. Akikuletea zisizoeleweka unachapa lapa ilhali nafsi imeridhika ebo!
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh wadau njaa yote itaisha, sitakula huo msosi tena kitu lazima kinywee hapo
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pape... kuna wakati nikisoma posts zako namkumbuka member mmoja humu ndani, yuko very controversial
     
Loading...