Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wa Zamani Anapokuchangamkia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Sep 15, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Ndio, baada ya kutafakari sana mmeamua kuvunja mahusiano, kwamba hakuna mapenzi kati yenu na tofauti zenu ni kubwa. Mmoja kwenye mahusiano (Tumwite X) anajiona yeye ndiye yeye........Kifupi ujeuri mwingi na wakati mwingine hapokei hata simu anapopigiwa na mpenzi wake (Tumwite B).

    Hayo yakapita majeraha yakapona na maisha yakaendelea. Katika pitapita za hapa na pale mjini mnagongana na hata kusalimiana, kimsingi hamko-close hata kirafiki. Mhanga wa mahusiano (B) haonyeshi kujali sana wala kuulizia yaliyopita, ni salamu na mwendo mdundo............

    X anashangaa na anajaribu kuwauliza marafiki zake wawili "Inakuwaje B siku hizi yuko kimya hivi, sijategemea kama hatokuwa ananipigia simu hata baada ya kuachana"..........marafiki zake hata wao wanashangaa hawakutegemea yule mtu aliyekufa kaoza kwa rafiki yao X atakuwa hivyo!!

    Na habari zinavuja na kumfikia B, naye anazisikiliza na kuziweka kando. Kifupi hana muda huo!...........Ingawa kadri siku zinavyokwenda X anaweweseka na Vi-SMS vya hapa na pale, lakini hajui afanye aseme nini na vipi. Taswira inayoonekana ni kuwa naye amepigika moyo, ingawa fursa kutoka kwa B haielekei kama itapatikana!

    Mkasa wa kweli ambao bado uko moto...........Mimi mbea nitawafahamisha hiyo safari ya X na B kama itakoma kabisa.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kweli mbea haulizwi, nimekosa hata cha kuuliza nabaki kusubiria updates tu!

    Mzima lkn?
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Mie mzima wa afya njema ahlan wasahlan.......weye je? Ila nitajaribu kuwa makini si unajua mwanaume kusutwa ni laana.
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    uzuri wa mbea wala sio muongo!
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh....Anakupa bila chenga
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    umbea kazi, ila ungewapa majina badala ya X na B, labda wape Havintishi na Mayunga.
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lol, hii nimeipenda manake yamewahi kunikuta hayo.
    Kweli maisha safari ndefu.
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Au Kashinde na Bageni? Tatizo nikifikiria kuweka majina huwa najikuta naweka ya watu wanaonizunguka e.g. majirani, na ndugu!
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Na ulikuwa side ya B au X.........Unajua hii ishu huwa inanishangaza sana namna ilivyopinduka juu chini. Siku zote hata kama humpendi mtu usimdharau ..............kama yanayomkuta X
     
  10. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Ndio maana huambiwa ni kweli lakini hayakuhusu!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    x alikuwa hajui kuwa ukishikwa shikamana? Ime-eat kwake
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,211
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Hii siredi imekua chit chat sasa!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    imekaa ki-chit chat
    wifi hajambo?
     
  14. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cjakupata uzuri, unataka tujue tu ama tutoe ushauri ukampe B ama X
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Soma tu si kila thread inahitaji ushauri
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Kivipi?
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145


    Hahahaha una mashushu,.....si useme huyo B ni wewe na x ni ummu kulthum
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Unamquote mke wa Paw kwa ukali hivyo???.....una hamu na ban eeh?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Uzuri wa kitu huwezi kuujua kama unacho kwapani na kimejaa tele...Ila kikikuponyoka tu, ndo unagundua kuwa umepoteza Diamond.

    Na wakati mwingine inakuwa too late, huwezi kukipata tena.

    Hadithi hii inatufundisha kukumbuka kuwa hata kama tumeshiba, tusitupe sahani za kulia!

    Babu DC!!
     
Loading...