Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wa Zamani anaisumbua kichwa yangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wisdom, May 6, 2011.

  1. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF ninaomba msaada wenu,
    Kuna binti mmoja nilikuwa namdate tukiwa shule tena O level me nikiwa IV yeye II nilipomaliza tu shule mawasiliano yalikata, imepita miaka 16 toka tulioonana na kuwasiliana mara ya mwisho.
    Juzi kwenye sherehe za Mei mosi nilienda morogoro nikakutana naye na tuaongea sana, yeye alizalishwa mtoto miaka nane iliyopita lakini hajaolewa. Mimi nimeona na ninafamilia yangu ila kuna chembe ndogo ambazo bado ninamfeel, anataka tuwe wapenzi, nimeongea nae sana na kuhusu mazingira yanayotuzunguka lakini kang'ang'ania anasema eti mimi ndo wake wa maisha na yuko tayari kuwa back up, Je ndugu zangu mnanishauri vp kuhusu hili suala?
     
  2. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana! Jamani msaidieni mawazo kijana wetu!
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    MKUU unaonekana ni mtu mzima na mwenye uelewa, hivi kweli upo serious unataka ushauri? sipati picha kabisa
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unataka ushauri wa nini? hujui hatari ya kitu unachotaka kufanya? Umeshajiuluza mke wako akigundua itakuwaje? kama wewe ni wake wa maisha how come alizaa na mwanaume mwingine?
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umalaya huo endeleeee kaza mwendo
     
  6. Amir

    Amir Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama Mwafrika unakubaliwa kuoa mke wa pili lakini kwanza muarifu mke wako wa kwanza
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Wewe umeshaoa mpende mkeo kama unataka kuwa na mpango wa kando endelea
    elewa faida na hasara zake
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Na ile ya kutaka mthungu huku una mmasai inaitwaje
     
  9. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Avatar yako mkuu inalo jibu. inakataza
     
  10. x

    xman Senior Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu achana nae, jenga familia yako na mkeo mzee
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama unaiheshimu ndoa yako sema HAPANA!!
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwani hilo nalo linahitaji ushauri au ni maamuzi ya kichwa na moyo wako kama imani yako inaruhusu kuendelea kuoa ongeza wa pili!
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Baba David,

    Hakuna ubaya wowote kukumbshana kidogo! Kamata mzingo, na atakuwa anakupa "company" katika safari zako za Morogoro
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lizzy mpaka kuja kuuliza hapa tayari inaonyesha haieshimu iyo ndoa na ana mawazo mawili kuhusu mkewe anayeheshimu jibu lingekuwa hapana na kumsahau angeshasahau.

     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mhaya + Mmasai + Mzungu = W H O R E!
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huku ndo kununua magonjwa jamani na wewe una shauri nini anajua historia yake ilikuwaje toka alipomuacha na anapokuwa huku na mkewe atakuwa anamsubiri yeye tu mpaka apate safari kama sio kuua familia zetu ni nini icho embu tuwe tunapima tamaa za miili yetu na hasara zake poooooooo.



     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi nadhani alioa wife material, a woman who can raise his watoto kwa namna nzuri (awe umbo zuru au baya ila alitaki mke mwema)
    By this time anawazia apate cherokee wakubamba,wa kumridhisha sexually just for some periods.(wanaume wengi wana hii kasumba kwa sasa)
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    baba enock huyo mkeo ulimwanza wewe?i hope No.
    Kamuulize akutajie usiponiona good girl to the best wife for Masai
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Pole kaka hata kama ni nyumba ndogo wenzio wanachagua. Yaani huyo mdada maisha yamemgonga ndio anajidai kukuganda. Angekuwa wa maana asingejitongozesha. Je unajua ameshawatongoza wangapi au unadhani wewe ni handsome sana? Huyo dada ameshazalishwa si hajabu maisha yanamgonga anakuhitaji wewe kama ATM and watch out you might be one among the list of her financial donors.
     
  20. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hili ndilo alilotaka baba David aambiwe, Maana mtu umeoa huwezi kuja omba ushauri kama huu! Haya baba David fuata ushauri wa Baba Enock
     
Loading...