Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wa kwanza.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ulimakafu, Jun 25, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kama ikatokea umekutana na mpenzi wako wa kwanza kabisa,yaani yule 'aliyelianzisha' na mna mahusiano na watu wengine tofauti,say umeoa/olewa na akataka 'kukumbushia'.Je una ubavu kweli wa kumkatalia?
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na tulioolewa nao inakuwa rahisi coz mnkumbushiana nao kila siku
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kwa nini usimkatalie? Kuwa wa kwanza ndio nini?
    Alikuwa wa kwanza lakin mda wake ushapita na nafasi yake ishachukuliwa na mtu mwingine.
    Watu huwa wanasema awali ni awali bt hakuna kitu kama hicho.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Awali ni awalihakuna awali ILIYO MBOVU
     
  7. K

    KIZIWANDA Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May be lkn inauma sana usipime kaka
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mavi ya kale hayanuki,lazima enzi ikumbukwe,kimsingi anatakiwa arealize kuwa niko na mwenzagu na asije leta tifu na ugomvi
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    'Mavi ya kale hayanuki', lazima enzi ikumbukwe,kimsingi anatakiwa arealize kuwa niko na mwenzagu na asije leta tifu na ugomvi
     
  10. s

    shoshte Senior Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama una msimamo dhabiti utamkatalia ila kama
    unaongozwa na tamaa utakubali
    hiyo ya zamani inabakia kuwa historia
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    awali ni wali lakini haimaanishi ya kuwa iendelee kutesa...................lol
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unafikiri watakubali?Humu wengine wapo na wapenzi/waume/wake/wachumba na wanajuana ID zao wakikubali kwisha kazi!
     
  13. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndio raha ya kuanza na kumaliza, kuwa wa kwanza na kuwa wa mwisho. Hakuna utakapokumbusha au atakayekumbusha knye kiburudisho chako!
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni kweli bt huo ni msemo tu!

    Haimaanishi muendelee kuchakachua! Inabaki HESHIMA TU. Umeolewa na yeye kaoa mnakumbushia nini msichokijua?? Watu wanautumia huo msemo kuhalalisha Ngono.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    wakwanza kitu gani? Ni fikra mbovu tu kutaka/ kuamini kua kuna kukumbushia!
     
  16. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Duh kwanini nimkalie au kwanini aninyime lol sijawai kujaribu! Ila sasa ina maana kama anaumwa au naumwa maana kuna gap katikati? au ndio kula raha kifo chaja?
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmmhhhh
    Akianza kukukumbusha
    Na hutaki kusikia mwambie tu
    Kwamba hauko comfortable kuongelea
    mambo hayo sasa.. kama ni muelewa
    Atakusikia..
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    sijaelewa hapo
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mamaa Afro mamboo....! Unamaanisha unahitaji comfort kwanza, so then u can talk about it....eeh!
     
  20. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ambavo simpendi, sitaki hata kumuona, nini kukumbushia, bora nibakie single tu
     
Loading...