Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi nilikuzoea japo haikuwa lengo langu ila nakupenda bado!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Apr 10, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mapenzi nikitu cha ajabu sana,Fikiria mpenzi umpendae kwa dhati ukimkosa kwa dakika unijisikiaje??Katika maisha kuna vizingiti vingi hivyo unaweza kuvikwepa ila saa nyingine ukajikuta umejikwaa bila kutegemea!!namatokeo yake ukajikuta umepishana na mpenzi wako katika baadhi ya mambo hata kutengana na pengine ukajikuta umeoa/umeolewa lakini ukikumbuka kwajinsi ulivyokuwa ukiishi naye ujisikia huzuni moyoni nakujigundua kuwa haikuwadhamira yako hivyo kutafuta nafasi nyingine yakumwambia,"Mpenzi nilikuzoea japo haikuwa lengo langu ila nakupenda bado!!"Hivyo ukkiambiwa hivyo sikia huruma kaswa mwenzio tafakari kwani kawapita awangapi mpaka arudi nyuma kilomita 100??No one perfect!take note.
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Kaka Kiiza unanishawishi nikuunge mkono kwenye nini! Wakati unarudi nyuma Km 1000 ku apologize yeye atakua pale pale kwa maana ya moyo mpweke kukusubiri? Na je yule aliyechukua nafasi baada ya maamuzi magumu baadae utamplease kwa kwenda mbele 1000 km baada ya kumfata ulomwacha 1000 km? Salam
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tunajifunza kutokana na makosa, ila kila jambo lina sababu mpaka likatokea huwezi jua umeepushwa na nini mbeleni :A S-key::A S-key:
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Niko pamoja na hoja yako
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nirahisi kwani lazima mmeulizana huko nyuma mlikuwaje nakama anajua ulikuwa namtu mwambie imekuwa hivi in strong word if you're in love with your former lver
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kakakiiza bwana, pole mwaya, inatakiwa tuwe tunafikiria kabla ya kuwaacha wapendwa wetu.
    Ndo hivyo, kosa dogo tu, unmwacha mtu mwenye lulu ya furaha ya nafsi yako, baada ya muda unakuja kujuta.
    Sasa maji yameshamwagika, songa mbele, usirudi nyuma.
     
  7. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Will it make any difference? If not, jus know tht living with regret won do u good.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    that's life my dear
    Vitu vingi unavyofanya
    unafanya kwa uchaguzi wako
    Now u have to live with the consequences...
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii kakakiiza ni matokeo ya wengi wetu kutokuwa na mazoea ya kutokutake time na kumalizana na feelings za penzi lililopita. Mara nyingi tunasema "Time Heals" unfortunately ni wachache sana tunaowezakuitumia hiyo time ituheal. Matokeo yake tunafikiria am through with him/her let me move on.kumbe ukweli ni kuwa tunakuwa tunasuppress feelings zetu. Na kwa kuwa feelings ni feelings they never die, zinatulia tu na kusubiri kuwa triggered ziibuke.

    Ninaamini kabisa tungekuwa tunaitumia vizuri time, tunachukua muda kabla ya kuingia kwenye mahusiano mengine tungekuwa na uwezo wa kugundua nini tunamiss na kuitambua thamani ya lulu tuliyoipoteza na hivyo kama feelings ni mutua na kama wote tumetake time vizuri mnawezajikuta mnarudiana kabla ya kucommit kwa mahusiano mengine.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna usemi unasema IF YOU LOVE ME LET ME KNOW IF NOT PLEASE GENTLY LET ME GO.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wengine hawaLET YOU GO GENTLY...anakuangusha kama kikombe cha udongo chenye chai ya moto!Wanahakikisha unabaki na maumivu!
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    baba yangu aliwahi kuniambia hivi....mwanamke wa kwanza kuoa ndio mke....ikitokea ukamuamuacha utaendelea kuacha na kamwe hata siku moja hutakuja kumpata kama yule ( hii inaply kama tatizo liko kwako mwanaume) kila ukikaa na mke unamuacha ......hata kama ana upungufu huyo ndio wako...sana sana utayumba katika maisha na hakuna utakachopata sana sana ni shimo la pembe nne na futi sita kwenda chini....

    kitanzi cha mapenzi na kuoa huja taratibu sana.......
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Anahakikisha kama hajakuacha kwa makovu basi kwa kashfa juu.
     
  14. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    kwa jinsi nilivyokuelewa watu wenye tabia Kama za namna hiyo huwapendi kabisa huna tofauti na mdanganyifu
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kashfa nyingine ni zaidi ya makovu mydia
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kweli mjukuu tena anakuwa amedhamiria ili kila anayekujua akikutana na wewe njiani akuone wewe ndio mubaya
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    nimefarijika na maneno yako kwani nimegundua wewe nimtu wa aina gani japo sijapata bahati yakukuona kwa sura na labda haitatokea what i brve there is a day i'll meet you under the earth or in the even!!Nimefarijika kiukweli!!

    Ahaaa weeee acha nao hawa siwakuwategemea sana ukikuta kauzu utamtambua mwanamke nini!!!

    Hizo niimani na imani ukiisujudu inakuwa lakini hakuna kitu kama hiki!!Wapo walioacha na kuoa upya na wanaishi mstarehe na wamesahau karaha za awali!!

    Ahaaaa Nikweli kabisa wanawake wapo hata wanaume tupo wajinsia hiyo unaachana na mwanamke unamtangaza kuwa yeye ndo hakunakitu ni mmoja wakila mabaya yote duniani nahii inatokea pale mwanaume akiachwa huku anapenda!!wasiokuwa wastaarabu wanakuwa nakashifa mimi hiyokwangu naona niushamba kwani ukiachana na mtu silazima umkashifu umtangaze kwwawatu hata mliyoyafanya hata kama alikujaia tiGo yanini kusema??

    Kwahiyo mimi n9immoja kati yahao?au nimekuelewa vibaya??
    Acha noma kila ukikutana na mtu vipi mbona wewe kavu??kama ndo umeachwa lazima utangaze mtaa??unabaki unashangaa maana ujafanya hivyo!!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Loh ikifikia kukashifiana kweli mwenzio alikua kakuchoka.
     
  19. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaupata ujume ila hawezi kuwa na wewe tena sababu ushaoa na yeye anatafuta wa kufa nae na wa kuota nae jua uzeeni, muache ubinafsi, umemuacha mwenzako ukaamua kuoa unafikiri yeye ana moyo wa chuma? kakusahau kaanz maisha mengine then unakuja na single yako hii please leave her alone kakaliza
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ni magumu, tunahitaji HEKIMA za Suleiman, IMANI ya Ibrahim. Mshirikishe Mungu kila jambo.
     
Loading...