Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi msiri..........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shagiguku, Jul 20, 2011.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    je,ukigundua mpenzi wako alizaa before kuwa nawe na hajakuambia utafanyaje..?

    je, ukimuliza akakubali utaafiki..??

    je ukafahamu ana mtoto lakini anawasiliana na mzazi mwenzake kwa siri na anatuma pesa kwa siri utafanyaje..???

    je, uamuzi wako utakuwaje...???
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    mtoto si wako, kama kakiri sikiliza sababu zak e kwa nini alikuficha then zipime uzito, hakuna ubaya baba mzazi wa mtoto kutuma matumizi tatizo ni huo usiri uliopo, umuulize akwambie kwa nini? then chuja mbivu na mbichi zote zinadepend na sababu atakazokupa
     
Loading...