Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi Mmoja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Erickb52, Dec 12, 2011.

  1. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi kwanini kwa zaidi ya asilimia 80 ya watu wana wapenzi zaidi ya mmoja? na hata km hana ila amekuwa akitoka nje ya mahusiano yake? Hope hata nikiuliza nani amekuwa na mpenzi mmoja tangu awe na mahusiano utakuta ni wachache, tatizo nini hasa?? Inawezekana au ngumu?
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watu ambao wanawapenzi zaidi ya mmoja ndio wanataka uamini kua ni kitu cha kawaida sababu wengi wanafanya hivo ila mimi sidhani kama ni 80%. we hiyo figure umeitoa wapi?
     
  3. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa na ni rahisi kuwa na mpenzi mmoja. Ukitokea mpishano, mnamwagana unatafuta mwingine; hakuna haja ya kuwa na wapenzi zaidi ya mmoja kwa wakati mmoja.
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ya kwanini usiweze kuwa ana mpenzi mmoja-kila kitu ni kujitahidi na kuweka kinaa....
     
  5. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Sidhani saana kama ni zaidi ya 80% , ila sababu ni nyingi,ila zaidi ni TAMAA, KUTOKURIDHIKA, KUTOKUWA MVUMILIVU nk .
     
  6. h

    hayaka JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sina uhakikia huo utafiti wako umeufanyia wapi lakini me siamini kuwa ni lazima mtu kuwa na mpenzi zaidi ya mmoja, tena penzi linanoga unapokuwa na mpenzi mmoja tu. kupenda zaidi ya mmoja ni uwongo, penzi latoka moyoni na moyo ni mmoja utawezeje kupenda zaidi ya mmoja?
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wenye mpenzi zaidi ya m1 ni tamaa tu za mwili na sio kwamba ana mapenzi ya dhati kwa wote
     
  8. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mtoa mada umejuaje?au wewe ndo una mpenzi zaidi ya mmoja???
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli kila nimjuae ana zaidi ya mmoja at the same time hope hata wewe ukichunguza utagundua.
     
  10. m

    mbuyale Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna sababu nyingi, inaweza kuwa ni tamaa ya mwili ama pesa, kujaribu kwingine kupoje, kulipiza kisasi na kwa sababu ya kuiga kwa sbabu fulani anafanya basi na mimi nikifanya ni kawaida tu.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Asante, umenena vema
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Naomba nisahihishe - Asilimia 95 ya wanaume na Asilimia 85 ya wanawake wana wapenzi zaidi ya mmoja...

    Source/Utafiti: Baba_Enock

    Kwanini? Jibu linaweza kufikia kurasa 50!
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nisaidie hapo kwenye red,mapenzi ya dhati yakoje dear?
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mkuu hapo kwenye aslimia, unamaanisha kila watu 10, watu 8 sio waaminifu?
    HAPO UMETIA CHUMVI,,,Utafiti wako si wa kuamninka kabisa.
     
  15. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Aise mangi akiwa mzazi au amesafiri je utapiga punyeto? tafuta wakubadilisha ladha! u know u cant eat ze same food always!
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa haraka unaweza kusema si ukweli ila ukichunguza utagundua niko sahihi
     
Loading...