Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi likizoni (mtu mzima)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Muke Ya Muzungu, Apr 3, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nakuja nyumbani Tanzania mara moja kutoka Holland mbako nasoma. Likizo yangu ni ya wiki 2, natafuta mtu mzima wa kula naye goodtime kwa kipindi nitakapokuwepo Bongo (DAR). Umri kuanzia 28-45 ili mradi tutaridhishana na ku enjoy kama watu wazima. Nina umri wa miaka 33. Basi kama vipi, nitumie INBOX ilimradi siyo mtu wa kutaka makuu, kwani sina makuu, ninachotaka ni kependana na kula goodtime………..


    NAPENDA MTU MZIMA KWA SABABU MAPENZI YAO NI MATAMU MNO, na yatanifanya kujisikia niko Nyumbani.....MWANAMKE SIYO MWANAMME....... SIFANYI USHENZI HUO....NO MWANAMME
     
  2. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmhh!!! siyo bure una matatizo wewe.........
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,500
    Likes Received: 9,265
    Trophy Points: 280
    Mtu mzima mwanamke? Mwanamme? Ms**ge? Basha? Na wewe ni yupi kati ya hao?
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kha!!!? kumekucha
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kumekucha na makucha yake mpenzi du:disapointed:
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,099
    Likes Received: 9,806
    Trophy Points: 280
    To be in love in 2 weeks? are you serious?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mtu mzima wa jinsia gani?......una hela ya kutosha?......usije ukalia ujue
     
  8. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    alafu ujue wewe una kiherehere sana, kama vipi unataka ligi, basi umenipata....mie ni bon hia hia, kwa hiyo ligi naiwezea sana
     
  9. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Duh! nitarudi baadae. nisije jikuta solid inatua on my reception!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    in love in two wks?

    ok
     
  11. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    anatafuta mtu wa kule naye Uroda kwa kipindi cha wiki mbili
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Inanikumbusha sredi ya BAK, no strings attached. kila la heri mwingereza wa holland.
     
  13. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mmmh. Una maana Holland u cannot have a goodtime ndo utafute bongo. Behaviour that gives m a bad name...
     
  14. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    vijana wa siku hizi kwa kupenda kulelewa! eti mtu mzima?!
     
  15. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    His looking for cheap stuff. ila asipoangalia he may die before his death!
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    kweli jaman
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Rose c umtafute yule mkaka mwnye mahacra yke aje a2saidie kumjb huyu! C akfka aende ile mitaa ya machangu atampata huyo m2 mzm mwnzie? Humu Jf wte 2na wa2 wazma wnze2 so hawez ambulia!
     
  18. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ndio nataka mtu mzima kwa ajili ya kufanya nae mapenzi. sitaki changu; nataka mt mwenye heshima zake
     
  19. kijanamakini

    kijanamakini Senior Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sure......:disapointed: uchumi mbaya, masista duu wanatoka na mababa zetu, wat choice do we have!!! TUNAPENDA MAJIMAMA!!!! :love: I NEED 1 TOO!! :help:
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwel unadhan humu JF kuna huyo m2 mzma? Duuuu! Hii yko kal ndg yng! Endlea kusubr huez jua bahat itakwngukia sa ngp!
     
Loading...