Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi huyu yapi yamemsibu?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Raia Safi, Mar 24, 2012.

  1. R

    Raia Safi Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpenzi wangu wa muda mrefu aninishangaza!
    Mimi nilisafiri kwa takribani mwaka mmoja lakini tulikua tunawasiliana kama kawaida
    Baada ya kurudi tukawa pamoja kama kawaida lakini nilianza kuona dalili ambazo hapo awali sikuzihisi
    Kila tunapotaka kufanya tendo la ndoa yeya hutaka ageuke kunipa mgongo na tunafanya kama kawaida,kadri siku zilivyopita siku moja nkamuuliza mbona siku hizi unapenda sana kwa style hii ya kugeuka tofauti na hapo awali? Alinijibu kwani wewe unaogopa kukosea njia? Nikijua ni utani nikajibu nikweli ikitokea nikakosea si itakua vibaya? Alicheka na kusema kweni hii njia unayopita sikuzote si yangu na hio utakayo kosea nayo si yangu unawasiwasi gani? Nlishangaa kidogo kwani alionge kwa maskhara,kesho yake tulipoanza aligeuka na kusema leo kosea njia tuone itakuaje wala uosiogope!!!! Kwakweli nilinywea hapohapo na sikuweza kurudi tena ktk hali ya kutenda! Ajabu tangu siku hio amekua hataki nikutane nae kimwili! Nipeni ushaulri,mbona awali hakua hivi kabla sijasafiri???
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jf ni zaidi ya shule, peleka post yako MMU watu wakupe mapwent na maushauri, hili jukwaa umekosea. By then pole sana, tukutanae MMU b'dae..
     
  3. P

    Praff Senior Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Choo cha kike, mambo ya pwani hayo.
     
  4. G

    Godyp Senior Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Pole sana kaka ni maisha tu! Coz inaonyesha huyo ni msaliti wakati haupo alikuwa anatumia hiyo njia kukusaliti! Ni mtazamo wangu!
     
  5. R

    Raia Safi Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa kwani kabla ya kusafiri sikuwai kuhisi tabia hio!
    Nimepiga moyo konde japo nampenda,nishukuru mungu yeye ndo ameacha kuja labda anaenda kwa huyo alomfundisha mambo hayo!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pole sana huyo hakufai tena maana akija kuzaa atakuumbua kwa manesi
     
  7. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kashaliwa kipopobawa huyo!ACHANA NAE!
     
  8. c

    chief72 JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mshauri madhara yake kimwili(kiafya) na ki-imani,labda yeye anajua hakuna shida ni starehe tu,
    kama hataki kusikia achana nae kabisa,mimi ishawahi nitokea, nikambwaga mbaya,sitaki hata kusikia mamo ya tigo
     
  9. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !
     
  10. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kekundu kekundu*2
     
  11. Kazimbo

    Kazimbo New Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooh man pole sana inaonekana huyo kwisha habari yake piga moyo konde mwache aende.
     
  12. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ni pm namba yake ya simu nimtafute nimpe ushauri nasaa na vipimo
     
  13. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    pole, songa mbele usiangalie nyuma
     
Loading...