Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi endelea tu kununa, nimeamua kumsaidia dada yangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Mar 5, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    "Nilipanga hiyo hela nimsaidie ili aongezee mtaji afungue saluni ya kike. Kabla ya kumpatia hiyo pesa ikaja taarifa ya kuuguliwa na binamu yangu. Kutokana na umuhimu wake kwangu, nikaamua pesa, nilopanga kumpa yeye ili aanzishe mradi wake wa saluni, niipeleke kwenye matibabu ya binamu yangu aliye mgonjwa sana.

    Akadai eti simpendi vinginevyo ningempa yeye kwanza halafu nifanye mpango wa kutafuta nyingine ili nimtibie huyo ndugu yangu kwani yeye alikuwa wa kwanza. Hadi leo ni wiki imepita amenuna na akipigiwa simu hapokei, na wala hajakuja kumuona wifi yake mtarajiwa. Mwanzoni niliona kama ni mwanamke anayeweza kuwa mke wa maana lakini ktk hili nimeanza kuwa na wasiwasi juu ya upendo wake kwa ndugu zangu. Iweje ameshindwa kuona umuhimu wa kutibu ugonjwa ili kuepusha kifo? Je mchumba dizaini hii kweli kuishi na ndugu wa mume kweli achilia mbali kuwasaidia wakati wa shida?".

    Kadhia hii imemkuta mtu wangu wa karibu na ameomba nimshauri la kufanya juu ya huyu 'kishtobe' wake alokuwa akimpa nafasi ya kuwa mkewe siku za usoni.

    Jamaa ameboreka hasa kutokana na tabia iliyoonyeshwa na huyu 'kishtobe' wake. Bado anajishauri aendelee na mpango wa kumuoa au amteme jumla jumla kwa sababu ya dalili hii mbaya aloionyesha mapema?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mwambie aachane nae kama anahisi atashindwa kuirekebisha hiyo tabia.
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    hajaolewa hali hiyo,akiolewa itakuwa zaidi.wenzake kabla hawajaolewa,huwa heshima kwa mawifi na mashemeji,ili waipate hiyo ndoa.wakishaolewa mambo huwa tofauti.akili kichwani mwake
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    huyo hafai kabisaaaa

    gold digger

    wenzie hapo ndo angejifanya very understanding.....
     
  5. Mkatanyasi

    Mkatanyasi Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Katika ugonjwa ameweza kutamka hayo, je likija suala la kusomesha ama kusaidia masomo ya watoto wa ndugu?????? Sina nafasi ya kutoa maamuzi juu ya kuwa mwanamke bora au bora mwanamke tu ila hayo ninamuachia muoaji.
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hicho ni kipimo ambacho huyo jamaa yako anaonyeshwa mapema kabla hajasema ''I do''. Ni muhimu kuzingatia na kuchukua uamuzi sahihi.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Akili ya saluni hiyo, ndio wanavyoshauriana design hiyo.
     
  8. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hafai huyo,izo ndo dizaini zinazowaambia waume zao wachague mama au mke likijitokeza tatizo kama hili
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ana matatizo, maana afya ya mtu ikipotea hairudi. Hela zinatafutika, mwambie awe na ubinadamu
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwambie mungu anampenda sana kumuonyeshea hayo mapema sasa kama anataka ushauri zaidi ya hapo atakua mtumwa wake na mwisho hata wazazi wake watambiwa wanachafua sofa...
     
  11. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Halafu usije ukategemea kupata chochote toka kwny hiyo saluni, sana sana atakuambia ni mali yake.
     
  12. jompyain

    jompyain Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo yaonekuna hana aibu wala subra sasa basi dalili ya mvua mawingu,
    hakufai huyo leo dada kesho atakua mama naulishauhaidi kumpeleka shopping siitakua noma.
     
  13. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyo hafai, yuko ki maslahi zaidi. piga chini, songa mbele...
     
  14. wasaimon

    wasaimon R I P

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maanadiko yanasema "watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa" unataka upewa maarifa gani tena zaidi ya kulitambua tatizo, juu yake sasa kufanya maamuzi.
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hahaha kama anampenda amuoe tu at his own risk , lakini ajue there are still more to come.
     
  16. A

    Ados Senior Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyota njema huoneka Asbuhi, tayari ameonyeshwa kuwa huyo siye
     
  17. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Piga chini fasta huyo kiraka..
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    heri kagundua mapema.....
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Duh. . . . . . .
     
  20. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wanasema samaki mkunje angali mbichi, akionyesha weakness kwenye hili 'itakula kwake'-chambilecho Mrema!
     
Loading...