Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi ataki kusex

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cubic boy, Jul 24, 2012.

  1. c

    cubic boy Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina mpenzi wangu tuna muda wa mwaka mmoja toka tuanze mahusiano ,kila nikimuomba tufanye sex anakataa anadai bado mapema na tuanze kusex mwakani na anaongeza kuwa nitamchoka mapema na hicho ni kicho ndicho kitakuwa kipimo cha kuonesha kweli nampenda nikivumilia ilo, naombeni ushauri kweli huyu ananipenda au ananidanganya tu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    vumilia....
     
  3. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    sex ktk relationshp ni ki2 muhmu sana na kinaimarisha uhusiano wenu,pengine wew ni wa stori2 mwenzio (boy)ndo anasexnay
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    mmmh,maybe mimi mshamba jamani.kama ni mimi kuuliza jf ningeona vibaya.
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    ah huyo asilite zake hapa...kama hatoi K mpotezee bana...wat does she expect? u to become a master of masturbation!!!?
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Hapo andika maumivu! Sasa we hizo hisia unapeleka wapi? Kama vip tafuta dem mwingine mapema.
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    makubwa nini nina mpenzi wangu siku ya kwanza nilipo mtongoza kesho kutwa yake nikajilia mzigo taratibu yani kwangu kwake kwangu kwake na alilijipimia mwenyewa sas nini miaka 7 kwenye mahusiahano yetu tunapendana vya kutosha ,,,,,,akikata usili mzigo temana naye isije mishapa yako ya kupitisha mbegu za kiume ikaziba bure mtoto wa watu


    nawsilisha kutoka muhimbili
     
  8. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Join Date : 24th July 2012
    Posts : 3
    Rep Power : 0
    Likes Received1
    Likes Given1




    Umeingia JF jana kwa ajili ya kuuliza taka taka hiyo?

    Mod ondoa ushenzi wa huyo ndugu hewani.....Shame on U.
     
  9. mito

    mito JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hiki kisingizio cha hisia ndo nimefanya mahusiano mengi ya siku hizi kuwa fake, ina maana huwezi kuishi bila kufanya? mnaendekeza tu tamaa za mwili
     
  10. mito

    mito JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Usijipe majibu tofauti mkuu wakati sababu aliyokupa umeisema mwenyewe hapo kwa red
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwako ni takataka, ila yeye lilimshinda ndo maana akaingia humu kuomba ushauri.Msipende kukatisha tamaa wenzenu
     
  12. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe kwa upande wako unampenda au unamtaka? Kama unamtaka tu hakufai kwani si vyema kukaa na hamu hadi mwakani lakini kama unampenda utamvumilia na kukubali matakwa yake ili umthibitishie kweli unampenda. Mvumilivu hula mbivu, pengine anakujaribu tu huenda ukaipata kabla ya nusu mwaka kwa kuonyesha uvumilivu.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,785
    Likes Received: 1,682
    Trophy Points: 280
    Madharau Kama haya yanaudhi sana .
    Unamtusi mwezio ili nini tu ? Kwani walio jiunga
    jana au Leo hawaruhusiwi kuuliza swali?.. Uache mambo
    ya kitoto mkuu
     
  14. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    piga chini huyo asikuzingue!
    anakubania wewe wakati anapekechwa na wengine!
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Changanyikeni!
    Wewe mjibu kufanya mapenzi kabla ya kufunga ndoa ni dhambi. Na mjiandae kuoana kabla ya mwakani. Ama bado mnakula ugali wa shkamoo?
     
  16. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kijana unampenda Yesu? Kama unampenda Bwana na Mwokozi wetu Yesu Kristo, basi zishike amri zake.
    Na amri zake sio zile kumi tu, bali ni Biblia nzima.
     
  17. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Maandiko yanasema mtakuwa mwili mmoja mpaka KIFO KITAKAPOWATENGANISHA.
     
  18. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    hahahahaa jamani umeniacha hoi hapo kwenye ugali wa shikamoo, na it seems mtoa sredi bado ni mvulana,mwanaume kweli hawezi kutatizwa na issue kama hiyo..
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    imeandikwa.....
    'ikimbieni zinaa....'

    kwa hiyo shinda tamaa zako za kimwili...
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    watu mkiingia kwenye mahusiano kidogo tu mnafikiria kumegana... mapenzi yana-embrace a lot of things siyo kut*mb^n@ tu
     
Loading...