Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mpenzi aliyembali na wewe...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by majogajo, Dec 10, 2011.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hv unaweza ukaishi vipi na mpenzi uliye mbali naye? yaani umfanyie vitu gani ili asikusaliti ktk love yenu?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mpe ile kitu aende nayo.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa wewe ni she lazima usalitiwe kinachomatter ni komitment ya he kwenye mahusiano kama yuko komited inatosha atakachofanya huko mwache ajibebe ila mkumbushe usalama tu.

    Kama ni wewe ni he, at least she wana uwezo wa kuvumilia ukicheza na saikoloji vizuri.
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,782
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hamna lolote mapenzi ya mbali nikujidanganya tuu.....wewe akishahama mkoa basi na uhusiano ndio umekwisha huo
     
  5. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo ni changamoto. Kama kweli uko siriazi na uhusiano/ndoa, yabidi kujitoa hasa kufanikisha.Kumbuka kuwa kina mama wengi wanaweza kuvumilia shida zote/kuacha vyote kwa ajili ya ridhiko hasa la kujaliwa na kujamiiana.Kikubwa ni wewe kujitofautisha na vidume vingine kwa kuongeza ufanisi kwa hayo niliyotaja.Mwanamke akiridhika na hivyo, atakusubiri.Kwa sababu ya kutafuta maisha ndoa nyingi leo ziko katika mtindo huu wa kuishi mbalimbali. So it is up to you to be ready to sail in the same same boat.Hiyo ni kwa upande wa wanaume.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Acha tu ya usaliti... Kama kweli wampenda kweli siwezi recommend... Ni MATESO! Dah!
     
  7. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kunamapenzi ya kweli hakuna kusalitiana umbali si sababu. Chamuhinu ni mawasiliano ya mara kwa mara lakini pia ukumbuke kurudi kwani physical contact in important
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Ni gharama pia,kila siku lazima mpigiane simu,kama ndo umbali mkubwa mweeh kazi ipo.
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    I feel like we are in the same boat....lol
     
  10. P

    Papizo JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Ulijuaje wewe??hujakosea ni kweli gharama kama mpo mbali au nje ya nchi
     
  11. P

    Papizo JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mateso yapo kwenye mapenzi na kama unaona mwanaume anakujali ni bora kutulia na kutomsaliti
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Yaani we acha tu,it is really difficult.I'm a victim mweeh! Thank God siku hazigandi
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    uwe na kazi ya ziada ya kukeep mawasiliano alive,ila siku hizi kuna mitandao kama skype inarahisisha mambo.....
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Papizo it is not that simple... Hivi wanaosaliti unafikiri wanapanga sasa naenda kusaliti?
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    EXACTLY!!! Hua tu sipendi kihoma cha kutopigiwa simu siku hio.... Dah! Naona niachie hapo.... Pole Fe lady naamini you(we) will pull thru....
     
  16. h

    hayaka JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbuka asiyekuwapo machoni na moyoni... Na mapenzi ya mbali ni the same
     
  17. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Ni mhanga wa hii kitu,kwa siku simu si chini ya marambili,na ni kila siku.Sasa hiyo gharama,kama kuna uwezekano wa kuwa pamoja bora wawe pamoja tu.
     
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa, saa zingine hiyo kitu pia inaumiza kichwa maana kama upo mbali na mwenzi wako unaweza kufikiria anakusaliti au vipi,ila ni kweli hamna anayepanga kumsaliti mwingine sema ugumu saa zingine unasababisha pia,So hapo kama wewe unashauri watu wa hivyo wafanye nini??
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bado tu hujarudi?
    niko busy namPM mwekee ulinzi wa Eliza wa Tegeta

     
  20. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    I do not buy this idea,it depends na wahusika
    Kuna wengine mpo machoni,lakini mioyoni mpo mbali
     
Loading...