Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mpenz wangu huwa analazmsha kunyonya jogoo langu, je ni ip athari yake..!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SAINT_SAI, Sep 14, 2012.

  1. S

    SAINT_SAI Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2napendana sana na 2meplan mambo meng juu ya maisha ye2. Tatzo la mwenza wangu huwa ananiforce kla 2napokuwa kwenye kum na nane kunyonya jogoo langu jambo ambalo huwa cltak na lnapelekea kutoelewana. sa naomba mniambie effect ya kunyonywa uume pia tofaut yake na kujichua.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    how old are you?
    huyo mpenzi ni mke au mme?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    ahhhhhhhhhh......
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    sasa hayo mambo mliyopanga la kunyonyana **** halipo?au ulikuwa unatakaje!!?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    we ukipata mume hpendi utafanyaje?
     
  6. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    very strange, most guys would not object to this request.

    obviously a mpenzi wake ni woman

    LOL best response so far
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe kataa hivo hivo, ukikuta starehe yake ndio hiyo ukisikia kaenda kuitafuta kwingine usirushe ngumi kwa maana wewe umeshindwa.
     
  8. S

    SAINT_SAI Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miaka 21, ni binti na pia nampenda saana, binafs kunyonywa cjawah na ctowah kamwe coz naona ni uchaf flan hv. Ila msimamo wangu huwa unamkera sana ma dr sa cjui nifanyaje?
     
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    mh!mi itabidi tu apende manke bila hivo si ni kama kunywa supu ukashushia na maziwa bana!kiukweli dah!mi lazma niende hotubani ndo naona somo linaeleweka zingine mbwembwe tu!
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    heheheh kumbe bado mtoto 21 kasome wewe achana na hayo mambo
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Usijali sana,atatafuta mwingine wa kumnyonya mic!
     
  12. mbwigule

    mbwigule JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naona umewahi mno kuwa na mpenzi, subiri miaka kama mingine kama mitano au saba hivi. Kumbe tatizo lako naona ni huo umri! Kwa sasa mruhusu akapate starehe hiyo kwa wengine.
     
  13. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kha! Mi najuaga wanaume wengi wanapenda hiyo!
     
  14. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    hehehee SAINT_SAI dunia hii ina mengi mdogo wangu!!! sasa hapo ukubali kunyonywa au kuachwa. Na siku si nyingi utarudi hapa jf kuomba ushauri baada ya kukutana na anayetaka kunyonywa k... lol
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    upoo?
    we hupendi?
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mnyonye yeye basi.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    we wapenda?
     
  18. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mabwabwa utayajua tu, siku zote moyoni wanawaza kibwabwabwabwa tu....hivi ameshakwambia mpenzi wake anamlazimisha kumnyonya jogoo lake that mean mwandishi hapa ni mwanaume, sasa mwanaume atakuwaje na mpenzi mwanaume mwenzie?...au wewe unaridhia mabwabwa...au wewe ni bwabwa?...mnakera aisee lo!
     
  19. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    nipo The Boss , wewe naweeee!!!
     
  20. S

    SAINT_SAI Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah i hv bg job but am not understnd its negative effects
     
Loading...