Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpeni ushauri mwanaume huyu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUGUNDA, Dec 5, 2011.

  1. M

    MUGUNDA Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Ndugu wana JF Kuna mwanaume mmoja ambaye ameoa mwanamke.wameishi katika mahusiano miaka nane kabla ya kuoana hivyo walikuwa wamezoeana vya kutosha,kwa kuwa wote ni wafanyakazi sehemu tofauti huwa wanaonana weekend tu. hivo mwanaume anaishi na washikaji wake hapo anakoishi na binti anaishi huko anakofanya kazi.

    lakin kinachomshangaza,mwanamke wake anakaa ananuna kila wakati akidai afanyiwe anachotaka yaan mwanaume abadilike afuate kile anachokitaka tu.

    yan hata ikitokea kavaa suruari ambayo haiitaji mwanamke kinachofuata si kingine bali ni kununa ndani hadi kitandani inakuwa mzungu wa nne. jamani jamaa kachanganyikiwa amfanyeje? maana anateseka hadi kufikia kupiga masterbation usiku akiwa amelala na mwanamke wake na wote wako uchi wa mnyama. WanaJf hebu msaidien kwa ushauri
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, kuna watu na viatu.
    Kuna hadith na simulizi.

    Nendeni mkakue kwanza afu ndo mje kuongea hapa.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama walishazoeana ina maana tabia hiyo alikua anaijua tangu mwanzo.Inakuaje sasa hivi ndio inaanza kumsumbua?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    mpe pole
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Vunja ukimya, ongea naye, ukiona habadiliki mpige chini. Kwenu mwanamke yupo mmoja tu duniani? Kwa nini uhangaike na mastur.... na mwanawake yupo na umelala naye?
    Haiingii akilini.
     
  6. olele

    olele JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Tumpe ushauri au tkupe ushauri
     
  7. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    afate mpenzi wake anavyo penda..kama anampenda kwani ninii banaa
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapa hata sielewi,
    Km alimzoesha na anabadilik gafla anategemea nn?
    Hayo si mambo ya kukaa na kuambizana tu!
    Analazwa mzungu wa nne kisa kavaa suruali ambayo mamaaa haipendi lol!!!
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    kwa miaka 8 alikuwa hajatambua tabia za mchumba au alivumilia akijua atabadilika......itabidi asubiri hisani ya watu wa Marekani
     
  11. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mweh!)))))))))
     
  12. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukipenda boga?
     
  13. s

    selopheady Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo nii upu***fu usiofaa kuelezwa katika jamii,wewe au yeye ni mwanaume maamuzi anayo nafsini mwake, kuacha au kuvumilia na asiseme ni kujishushia hadhi.
     
  14. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    teh teh umenichekesha sanaaa
     
  15. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hahaa si useme tu ni wewee?jamani watu hamjui hata jinsi y akudanganya ndo maana mnakamatwa kirahisiii..ebu twambie na vyombo unaoshaga asubuhi au jioni baada ya kula....
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanawake hununa wakiwa na sababu maalum siyo hiyo inayoonekana..

    Please find ..dig deep utajua huyo dem anakasirika kwanini?? siyo kuvaa suruali..

    Hao ndio ndugu zetu hawa walivyo..
     
  17. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tafuta zaidi yawezekana ni zaidi ya hayo unayojua. Ya wanando ni mengi muno!
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ila huyo jamaa ni kama wewe vile!
     
  19. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mateso mengine ni yakujitakia tu.
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    aendelee tu kupiga masterbation,tena ni rahisi tu,tena afanye huku akiwa anamwangalia
     
Loading...