Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpeni support mwenzetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, Jun 24, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Kutoka Michuzi blog
    Amanda Ole Sulul akiwa katika vazi lake la taifa lililobuniwa na Farouque Abdela katka maonesho ya mavazi haya ya kimataifa yaliyofanyika mjini HoCHi Minh, Vietnam.
    Hivi sasa watanzania na watu wote duniani wanaweza kumpigia kura Amanda katika shindano la kutafuta vazi la taifa bora kwa kupitia mtandao. Tembelea tovuti ya www.missuniverse.com kwa maelezo zaidi.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Swadkta.......kura tupige ndugu zangu unajua ikfikiaga hapa ndio wabongo tunapigwa bao daily.......shime!
     
Loading...