Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendwa Lulu: Nakutumia waraka huu kwa hayo yaliyokupata!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Anold, Apr 11, 2012.

  1. A

    Anold JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lulu mpedwa pole kwa hayo yaliyokukuta.

    Pamoja na ukweli kuwa yakujitakia hayana majuto bado nimeona nikuandikie kukupa pole. Nakupa pole kwani nafikiri hili hukuwahi kuliwaza kuwa linaweza kukupata kutokana na ukweli kuwa kwanza wewe bado ni mdogo na maisha yameanza kukunyookea ukiwa bado mdogo kiasi cha kukufanya usijue hatari na vipingamizi mbalimbali vinavyoweza kukupata katika harakati za kutafuta maisha ya baadaye, pole sana dada.

    Kwakuwa kwa sasa upo mikononi mwa vyombo vya sheria ili kutoa ushirikiano kwa hilo lililotokea maana kwa kiasi kikubwa naamini unajua ukweli wa jambo hilo, mimi kubwa langu ni kukutakia kila lakheri ili ikiwezekana urudi tena uraiani na kuendelea na maisha yako ya kawaida.

    Hata hivyo napenda kukushauri kuwa hili lililotokea ni funzo kubwa si kwako tu ila kwa watu wote ambao wametafakari kwa kina tukio hili kwa upana wake, mara kadhaa nimekuwa nikisoma kwenye vyombo vya habari watu wakikupinga kujihusisha na mambo ya anasa na kwa masikio yangu nimewahi kukusikia ukiwapinga na kuwaona hawakutakii mema kimsingi watu wale walikuwa wanajaribu kutoa tahadhari si kwako tu ila kwa kila mtu mwenye umri kama wako kuacha kujihusisha na mambo ya starehe za kupindukia, Kuna baadhi ya tungo za wasanii zinasema ''starehe hazina mwisho" nataka nikuhakikishie mdogo wangu kuwa starehe zina mwisho na mara nyingi mwisho wake huwa mbaya sana.

    Kama utafanikiwa kutoka kwenye janga hili, nakusihi uwe balozi mwema wa kuwashawishi hata wenzako wenye umri kama wako waone faida za kuwa watulivu, na kuishi maisha ya uadilifu na kutii maonyo ya wazazi, viongozi wa dini na jamii kwa ujumla. Maisha ya mahangaiko yana hatari nyingi na balaa nyingi, watu wengi ambao wameshindwa kutulia na kuendesha maisha ya kiistaarabu wamejikuta wakijiingiza kwenye shida na majanga ambayo huenda yasingekuwa na sababu yatokee, hili ni muhimu sana ulizingatie maana ''mtoto wa tajiri akionywa mtoto wa maskini tega sikio" pia unaelewa wazi kuwa "mchuma janga hula na wakwao". Pole sana dada yangu, ningekuandikia mengi ila naona nisikuchoshe upumzike kwani hili nililokukuta kwa vyovyote litakuwa limekuvunja sana moyo na kukutia simanzi, kwa vyovyote vikao vya bunge lisilo rasmi kichwani kwako litakuwa likikuyumbisha kwa maoni na kukutaka utoe miongozo itakayosaidia kuondokana na hii dhahma, jitie moyo, inawezekana wanadamu wasitake kukuelewa ila nakuhakikishia hapo ulipo ukimwita mola wako kwa uaminifu yeye atakuelewa tu na anaweza kabisa kukuepusha na janga hili pole sana Lulu.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    umeongea poa ila ingekuwa vizuri ukienda kumwambia live lupango .
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,778
    Likes Received: 1,891
    Trophy Points: 280
    Kuna watu mmewekeana dau nini maana umemeza balaa!!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    Dogo atapandishwa mahakama ya kino baada ya kupata majibu ya mkemia mkuu.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yupo humu?
     
  6. k

    kasenene JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 452
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    wanajf nani amepata jina la mtu maarufu aliyempigia simu lulu usiku akasababisha msiba wa kanumba?kwani nasikia eti baada ya lulu kumtaja na akammthibitishia kanumba kwali ni mpenzi wake ndo maana jembe akakasirika saana...
     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    well said and presented ila believe me...hawa wasanii wetu hawa hakuna atakayebadilika. mtaniambia baadae
     
  8. paty

    paty JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kila mtu atabeba msalaba wake, majuto mjukuu ati , vitot vya umri wake vipo vinasoma "how europe underdevelop africa " yeye navuna alichopanda.. TUJIFUNZE , TUJIFUNZE , TUJIFUNZE kutoka kwenye hili tukio JAmani
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    'maana kwa kiasi kikubwa naamini unajua ukweli wa jambo hilo'
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Mmh, umenena kaka.
     
  11. K

    KAFWIMBI Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi orodha ya walioshiriki kulimenya chenza la Lulu inavyotisha na hasa ukizingatia nyazifa wanazozitumikia huko waliko nina mashaka kama Lulu atapatikana na hatia. Hapa ni sinema tu inayoendelea subiri part 2 mahakamani
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Uongo dhambi SK alikua anamfaidi Lulu mbhaaaya!! .........
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Natumaini hata Lulu asipopata, the likes of LULU somehow watakuwa wamepata. Ni maneno makali sana ambayo ukiyatafakari kwa undani unajua yanatugusa wengi! Thanx pal
     
  14. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    anaitwa papa ya kutomboka mutu ya mindombolo ya solo...
     
  15. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amevuna alichopanda
     
  16. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli jamani tupeni jina la huyo mpenzi wa lulu aliyesababisha kifo cha lulu, kwani lulu kama lulu ahajasabibisha umauti wa kanumba bali hiyo njemba iliyopiga simu
     
  17. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha utani kama ulivyo
     
  18. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona wasema kifo cha Lulu, kwani Lulu amekufa lini jamani?
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Huyu Lulu si ndo nilisomaga kwenye magazeti ya Shigongo kuwa yuko busy anasimamia nyumba yake kimara. Na wakaendelea kusema eti anajengewa na mbunge mmoja wa CCM mwenye umbo kuubwa. Kama ni kweli basi mbio za sakafuni uishia ukingoni. Maisha si kutegemea uzuri ndo uwin mabinti zetu hawa inabidi wajue wala si dili kutegemea mwili kusafisha jina mujini.
     
  20. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mh!!!sijui ni uvivu wa kusoma, dizaini kama naona ndeeeeeeeeeeefu
     
Loading...