Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mpendwa erotica....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bishanga, Aug 10, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Nimemiss thread zako bana.
    Pamoja na ujauzito ngoja nikushikie kikopo uturushie uzi wa kuanzia week end.....pliiiiiiiiiiiz!!!!
     
  2. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Huwa ananimaliza kwa manjonjo yake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Pole sana Bishanga kwa kihoro cha kukosa sexy posts za Erotica! FYI erotica yuko kwenye cumpulsory bed rest ingawa leo anajisikia ok kiasi na anaweza kutokeza jamvini kuwaleteeni moja ya sexy stories alizoandaa. Tupo wote hapa na ameiona post yako akacheka sana na akaniambia unapenda kumfatafata na kumtafuta kwa nia ambayo yeye hakubaliani nayo. Anyway utamsoma weekend hii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Bishanga yuko kimasilahi binafsi zaidi.

     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,583
    Likes Received: 1,496
    Trophy Points: 280
    ...ajali ajali ..nyingi! Mtu anaweza akawa kesha vuta.. Oohh!!
     
  7. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Darling wa kihaya Bishanga, ivi kwanza unajua mm heshimu sana wahaya upande wa SEX?

    nyie watu balaaa! sasa papito, kweli mimba imeniweka pabaya, sitingishiki kiuno, si parry wala

    kufanya lolote la maana. mie hadi kuogeshwa naogeshwa papito, ni bed rest ya nguvu!

    hata hivo nawashukuru sana wapenzi wangu woote, kama caramel hygie, Darling Kaunga na wengine

    kwa kunivumiliwa kwa yote. nimeambiwa na MziziMkavu baada ya weeks kadhaa kizazi kitakuwa steady

    hapo nakurushia uzi spesheli for you na wahaya wote hasa wenye mahela!

    kwa sasa chukua hio kiss moto moto am blowing it your way... mwaaaaaaaah!

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    papito asante kwa kuniruhusu kumjib Bishanga, ngoja ni rest sasa.

    Ila naomba mwambie data aachae kunichulia, sitaki pressure wala vitisho mm!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    mwenzio kasema anapumulia mashine.

     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Tatizo la kupenda wanaume wenye naniii ndefu, wanagonga hadi inapenya nje ya kizazi,
    tena mwanangu nakushauri jitahidi kadri ya uwezo wako kupumzika, yaani lala kama huna akili nzuri,
    mwache Bishanga afanya kazi zote hadi kukufulia kanguo kandani.

     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Usi mind mkuu,nimeomba uzi kwa nia njema tu,mi sio kama kina Erickb52 kusubiri wenzao wakaange wao waje kutafuna.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    @ mamndenyi,kwa style hii tutarudiana kweli?
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0

    Mamdenyi,kwa style hii tutarudiana kweli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lol, ahsante kwa kunielewesha!
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    yaani Erotica wala usikonde,ukijisikia ham pata mhaya ya ukweli akufanzie kalufundi,wala mtoto ndani haguswi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh mr.Bishanga tafuta bed laptop ya kubonya huku una relax
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    Napitaaaaaaaaaaaa
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    si mpaka?
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Unakwenda wapi? Msibani kurasini?
     
Loading...