Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendazoe Kuzindua Kitabu Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dickson Ng'hily, Jun 4, 2011.

  1. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ]Kada wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Mpendazoe, anatarajia kufanya uzinduzi wa kitabu chake alichokipa jina la 'TUTASHINDA'. Uzinduzi huoo unatarajia kufanyika Dodoma tarehe 12/06/2011 na Mgeni rasmi katika uzinduzi huo ni Mh. F. Mbowe Kiongozi wa Kambi rasmi ya upinzani Bungeni. Pamoja na mambo mengine yahusuyo harakati za mapambano ya kumkomboa mnyonge, kitabu pia kinaelezea mchakato mzima wa uanzishwaji wa kilichokuwa Chama Cha Jamii (CCJ).
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi inawezekana Mpendazoe akawa anatimiza ajenda za Lowassa na sio CHADEMA? Wengi tunajuwa bifu kati ya Lowassa na Sitta/Mwakyembe. Je ni kweli Mpendazoe anakerwa na Sitta au antumia chadema kufanya kazi za mtu? ni maono yangu tuuuu...
     
  3. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    zama za mwisho za ukombozi hizi
     
  4. c

    chipanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    ...inshaalah, nakisubiri kwa hamu niusome kwa kina ili niujue uchumia tumbo wa Nape et. al.
     
  5. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    @FJM.....Mpendazoe ni mtu mzima hivyo mwulize yeye mwenyewe na bila shaka atakujibu....
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    tutampata wapi huyo mpenda zoe ili tumuulize? Hivi umefikiria kabla ya kujibu kweli? Na kwa nini umekuja kuandika hapa kuwa mpenda zoe anazindua kitabu? Mpendazoe si ni mtu mima si ungeacha aandike mwenyewe.
     
  7. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh..maisha ya kisiasa ya Mpendazoe yanaelekea kuwa mafupi kuliko nilivyodhania, anazidi kujining'iniza mwenyewe kitanzini kwa kujionyesha jinsi alivyo mtupu..
     
  8. r

    raffiki Senior Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na we tutajuaje kama haujatumwa na Sitta na mwakyembe....!mwache kila mwanasiasa afanye mchangowake anavyoweza:shut-mouth:
     
  9. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    Mt.Ivunga...Sijui ni nini kimekuumiza kutokana na jibu nililotoa,bila shaka wewe pia ni mtu mzima labda nikuulize...Unaweza kuujua moyo wa mtu!Sasa swali lililoulizwa linahusu motive bila shaka haya ni mambo ya ndani ya mtu mwenyewe na ndo maana nikaseama aliulizwe yeye mimi siwezi kumjibia...Mpendazoe anapatikana sana labda uwe huna haja ya kumtafuta, hta ukienda pale Kinondoni Makao Makuu ya CDM anapatika tu wala sio adimu kiasi hiko.Kuhusu kitabu, nimeandika hapa kozi sio kitu kinachohusu motive ila ni kitu halisi na copy yake nimeiona na taarifa za uzinduzi ninazo, sasa dhambi yangu hapo ni ipi?Labda Mtakatifu unisaidie......
     
Loading...