Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendazoe kuweka wazi masuala ya kesi yake dhidi ya Mahanga Jumamosi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Dec 9, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpendazoe kuweka wazi masuala ya kesi yake dhidi ya Mahanga Jumamosi

    Ndugu zangu wote katika JF, mmekuwa mnakumbuka kuwa nimekuwa nawafahamisha kuhusu kesi aliyofungua Mpendazoe dhidi ya Mahanga kwa niaba ya wapiga kura wa jimbo la Segerea. Kwa wale wote mliopo Dar es Salaam na vitongoji vyake, na hasa wananchi wa jimbo la segerea mnataarifiwa kuwa ndugu yetu, Mpendazoe aliyekuwa mshindi katika uchaguzi huo anatarajia kuongea na wananchi kuwafahamisha yafuatayo:-
    1. Mwenendo wa kesi
    2. Uchangiaji wa fedha umefikia wapi?
    3. Hatua inayofuata katika kesi hiyo.

    Mkutano utafanyika viwanja vya Tabata Liwiti siku ya Jumamosi 11/12/2010 kuanzia saa tisa alasiri (bara bara ya kwenda Segerea). Kufika, panda basi linalokwenda Segerea, shuka Liwiti au endesha gari kama unaenda Segerea, kiwanja cha Liwiti kiko barabarani karibu na kanisa katoliki.

    Wote mnaombwa kufika. Fika na wenzako angalau watano.

    Kumbuka huu siyo mkutano wa wanachama wa CHADEMA bali wa watanzania wote hasa wapenda haki. Karibu sana.

    :frown:
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,477
    Likes Received: 1,638
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa.
     
Loading...