Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendazoe kuunguruma leo Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by elimukwanza, Aug 20, 2011.

  1. e

    elimukwanza Senior Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo Mh Mpendazoe atakuwa akihutubia wakazi wa mji wa Morogoro katika viwanja vya Kihonda maghorofani na kesho atakuwa viwanja vya nane nane,kutokana na mtoa habari wetu pamoja na kutafuta wanachama ataeleza mpango mzima wa chama mfu cha CCJ

    Nawasilisha
     
  2. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccj ndio kitu gani?
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kunywa maji ukalale.Vipi mtaungana ccm A na ccm B huko igunga?
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCJ nani anataka kusikia hilo dude la kifisadi aongelee matatizo ya watz na suluhisho lake
     
  5. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nipo mkutanoni' watu sio wengi sanaaa, mpendazoe hajapanda kuna vijana wa chadema wanaendelea kutoa hoja mbalimbali.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa anasumbuka bure kaishakosa ubunge lakini nani anataka mambo ya wa CCJ.
    Mbendazoe kwani uwezi kuishi mpaka uwe mbunge?
     
  7. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha kuvuka mipaka wewe! HAKUNA MTU AMBAYE ANAWEZA KUMCHAGULIA MTU MWINGINE MANENO YA KUONGEA. Wewe unataka kumchagulia mpendazoe cha kuongea?
     
  8. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatimaye Mpendazoe amewasili,tupo tayari kumsikiliza.
     
  9. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenyeki wa Chadema ndio anaongea sasa hivi' anadai kuna diwani kata ya Kihonda ambaye ndiye naibu Mayor ameshindwa kusimama kuitisha uchaguzi wa wenyeviti wa mitaa mitano tangu 2009 kinyume cha sheria.Huyu mama amebaki kuwatishia wananchi na juzi amegombana na mama mmoja Gengeni.
     
  10. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ......Ametoa siku 60 uchaguzi uitishwe kinyume chake atandaa maandamano ya kumtoa huyo diwani.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwana huyu mpendazoe si yupo cdm? Ccj ya nini tena?
     
  12. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .... Sasa mpendazoe amepanda jukwaani' anasema amani ni tunda la haki,kama kuna usawa amani itakuwepo tu,utii wa sheria bila haki ni UTUMWA.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mbowe yuko huko...
     
  14. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anaeleza kwanin alitoka ccm' ....kwa sababu ukipigania haki kwa watu wote ndani ya ccm unakuwa adui,ccm inawajali wananchi wakati wa uchuguzi tu ni chama ambacho kinanyonga haki ya watanzania.
     
  15. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Samahani mkuu nimepitiwa kidogo' ni mwenyekiti wa Chadema wilaya ya Morogoro.
     
  16. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajitahidi kuwa mbunifu kwa kutoa "single" zingine zitakazouza, hiyo ishachuja..
     
  17. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sababu nyingine ni 'uongozi kufanywa biashara ndani ya ccm na eti ccm ina wenyewe!
     
  18. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...anasema zana ya kujivua gamba' Kama wanaoitwa mafisadi wametajwa tu na wanatakiwa waondoke mbona K.i.k.w.e.t.e ametajwa meremeta,EPA n.k hajatoka?
     
  19. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...Chiligati alisema"kama unatajwatajwa tu kwenye ufisadi inabidi ujiondoe" Mbona kikwete ametajwa na haondoki kwenye epa,kagoda,n.k? Kumbe zana ya kujivua gamba ni usanii.
     
  20. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...Anazungumzia mkanganyiko ndani ya baraza la mawaziri huyu anasifia bajeti ya nishati na madini,wengine wanaenda Mbeya kuiponda hiyo bajeti,huyu anasema dowans walipwe waziri mwingine anasema wasilipwe...
     
Loading...